How to Retrive icloud contacts

How to Retrive icloud contacts

mossad007

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Posts
1,165
Reaction score
853
Tafadhali mwenye kufaham jinsi ya kuzipata contacts za cm (iphone) iliyopotea through icloud naomba msaada na kama inawezekana kuzipata kw kutumia device nyingne zaid ya zile za Apple. Ntashkuru
 
Tafadhali mwenye kufaham jinsi ya kuzipata contacts za cm (iphone) iliyopotea through icloud naomba msaada na kama inawezekana kuzipata kw kutumia device nyingne zaid ya zile za Apple. Ntashkuru
mkuu cloud service ni sehemu za kustore mafile online so wewe uliwahi kuzibackup hizo data huko? Au hiko kifaa chako automatic kinafanya backup?

Kama uliwahi then utakua na username na password za hio cloud service yake ingia kwa device yako mpya login kwenye cloud service yako halafu sync zitarudi
 
mkuu cloud service ni sehemu za kustore mafile online so wewe uliwahi kuzibackup hizo data huko? Au hiko kifaa chako automatic kinafanya backup?

Kama uliwahi then utakua na username na password za hio cloud service yake ingia kwa device yako mpya login kwenye cloud service yako halafu sync zitarudi

Ofcz niliwah store before sasa cm yangu ikaibiwa nashkuru kw info mkuu!
 
je icloud unaweza kuacces hata kama hauko kwenye net?kwani skydrive ya hotmail ili kupata mafaili yako inabidi uwe hewani au zote zafanya kazi sawa sawa?
 
Back
Top Bottom