How To Choose The Right Tablet To Buy

How To Choose The Right Tablet To Buy

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Posts
13,053
Reaction score
6,335
nexus.jpg



Having more choices is not always a good thing. Take tablets for example: When you could only buy the Apple iPad, it was a clear-cut decision. Now that there are numerous brands, different sizes and multiple platforms, it actually requires some work to find the best device for you. Here are some important points that you should consider when selecting a tablet.


For work or play?

The first question you should really ask: Do you need a tablet? As a device that falls between a full-fledged notebook and a smartphone, it's only natural for some consumers to believe that they can substitute a laptop with a tablet. Now, this could be true for some that mainly use their slates for browsing the Web or playing games, but it's not always the case for heavy users as per flexibility.

For instance, you may be used to transferring files between computers with a USB drive, but few tablets have full-sized USB ports. This could mean adjusting how you do things or even not getting a tablet after all. Others may feel that tablets complement their existing phones and laptops and are worth buying because they are more appropriate for certain scenarios, such as reading ebooks on the couch.

Once you're sure that you need a tablet, you should consider what you're mainly using it for. Is it for work, such as taking notes at meetings and reading documents? Or would you be using it for entertainment, like watching videos and playing games? Most tablets can fulfill both roles pretty well, but there are some which are more suitable than others.

Lenovo's ThinkPad Tablet and the BlackBerry PlayBook are examples of slates that are marketed for the workplace and have additional features for their target audience. Microsoft is also emphasizing the full functionality that you'll get with tablets that run its upcoming Windows 8 operating system. The software company recently unveiled its first
Surface tablets and while they aren't available till later this year, they do show promise for users who want to do more than just consume content on their slates.


What's the right size?

Tablets can start from a modest 5.5-inch display and go up to 13 inches. In-between, you'll find models with screens ranging from 7 inches to 9.7 inches. Obviously, the devices with the larger displays will be heavier and less portable--one can barely hold a 9- or 10-inch tablet for prolonged use with just one hand. A larger screen may also shorten the battery life or require a more powerful battery, which goes back to the issue of weight.

Besides the size of the display, one should also look at the screen resolution. Here's where Apple has continued to lead the market with the Retina display on the latest iPad. Android slates from Acer, Asus and some OEM have also upped the native resolution on their high-end slates to full-HD.


Which is the right platform?

Buying a tablet is similar to getting a mobile phone. You're basically tied to the platform upon purchase, as there's no easy way to change the operating system like you do on a laptop. With this in mind, you should treat a tablet like an appliance. Out of the box, it should have all the features and software that you need.

For most consumers, the number and variety of apps available for their tablets is an important concern. A tablet may have a great operating system with built-in apps that do almost everything that you can think of, but a lack of third-party apps will still affect its viability in the market. This is the big minus for closed-system OS like the Apple iOS. This is because it's no longer just a contest of hardware specs--it's a constant struggle between platforms to attract developers to code apps for them.

Having used Apple iOS, Blackberry OS, Android and Windows, I personally have a thing for the android. Android is a world of unlimited opportunities as it offers an open-system unlike Apple iOS that operates the closed-system which does not allow USB and other connected devices that are not of Apple. Android allows you download millions of free
applications from the playstore. With an Android tab, like the one I am using now, you can turn the device to a tv, modem, flash drive, radio, bible, game etc by downloading the right app.

Currently, Apple's iOS platform continues to lead in the total number of apps, though Google's Android equivalent is rapidly catching up. According to the most recent official statistics from both companies, there are 650,000 apps on iOS compared with 600,000 on Android. Android is one of the problems of Blackberry as it is a strong competitor with its unlimited opportunities. The statistics above shows that Apple is also nearly at a tie with it. This is the best time to get an android tab.

As there are many vendors using the Android OS for their tablets, they have tried to differentiate their products in terms of software enhancements and hardware features. Hence, there are Android slates that come with full-sized USB ports while others have more radical designs, such as my google tab that comes with micro USB, HDMI, SIM, earphone and
micro SD ports.

Some of the hardware features that you should take note of when looking at the specs include:

* Processor (number of cores and clock speed)- atleast 1.2ghz
* Screen resolution - from 800 x 1200
* Camera (rear and front-facing)- from 2mp
* Ports, video outputs, connectors - should have at least a 2.0 USB
* Wireless connectivity (3G/Wi-Fi) - from 2G to wifi hotspot enabled
* Stylus support - from 5 point capacitive
* Internal and expandable storage - from 8GB to 32GB expandable


Is there a right price?

You can get a tablet for as low as $120 but the question is will it suit your age and requirement. When it comes to smaller form factors, such as 7 inches, US$229 appears affordable enough to appeal to most consumers.


Conclusion

In summary, these are 5 questions you should ask yourself when buying a tablet.

What do you need it for?
Do you already have a smartphone or laptop? Do you intend to use it for work or play? Are there some tasks that can only be done with a tablet?

What screen size to get?
Weight, battery life and the apps you intend to run are the factors to consider. Screen resolution and aspect ratio are others.

Which platform?
Apps, apps, and more apps. Does it have the apps you require?

Extra features?
Dual cameras, keyboard dock, stylus input and full-sized USB ports are some features that vendors add to differentiate their products.

What Price?
Price is important. Warranty, track record, as well as service and support are things to consider when picking a tab.
 
  • Thanks
Reactions: UTC
NGOJA NIWATAFSIRIE:

Jinsi ya kuchagua haki Ubao kununua




Kuwa na uchaguzi zaidi ni si jambo jema daima . Kuchukua vidonge kwa mfano: Wakati unaweza tu kununua Apple iPad, ni uamuzi wazi-kata. Sasa kwa kuwa kuna bidhaa mbalimbali , ukubwa tofauti na majukwaa mbalimbali , ni kweli inahitaji baadhi ya kazi kwa kupata kifaa bora kwa ajili yenu . Hapa ni baadhi ya mambo muhimu ambayo unapaswa kuzingatia wakati wa kuchagua kibao.


Ajili ya kazi au kucheza?

Swali la kwanza ni lazima kweli kuuliza: Je, unahitaji kibao? Kama kifaa ambayo iko kati ya daftari full- fledged na smartphone, ni asili tu kwa baadhi ya wateja kwa kuamini kwamba wanaweza mbadala mbali na kibao. Sasa, hii inaweza kuwa kweli kwa baadhi ya kwamba hasa matumizi slates yao kwa ajili ya kuvinjari mtandao au kucheza michezo, lakini siyo mara ya kesi kwa watumiaji nzito kama per kubadilika.

Kwa mfano, unaweza inaweza kutumika kwa kuhamisha files kati ya kompyuta na USB gari, lakini vidonge kadhaa na bandari kamili ya ukubwa USB. Hii inamaanisha kurekebisha namna ya kufanya mambo au hata kupata kibao baada ya wote. Wengine wanaweza kuhisi kwamba vidonge inayosaidia simu zao zilizopo na Laptops na ni yenye thamani ya kununua kwa sababu wao ni sahihi zaidi kwa baadhi ya matukio, kama vile kusoma ebooks juu ya kitanda.

Mara baada ya ni kuhakikisha kwamba unahitaji kibao , unapaswa kufikiria nini wewe hasa kwa kutumia kwa ajili ya. Je, ni kwa ajili ya kazi , kama vile kuchukua maelezo katika mikutano na kusoma nyaraka ? Au ingekuwa wewe kutumia kwa ajili ya burudani, kama kuangalia video na kucheza michezo ? Vidonge zaidi wanaweza kutimiza majukumu wote pretty vizuri , lakini kuna baadhi ambayo yanafaa zaidi kuliko wengine.

Lenovo ya ThinkPad Ubao na BlackBerry PlayBook ni mifano ya slates kwamba ni kuuzwa kwa maeneo ya kazi na kuwa na sifa ya ziada kwa lengo yao watazamaji. Microsoft ni pia kusisitiza utendaji kamili kwamba utapata na vidonge kwamba kukimbia ujao wake Windows 8 mfumo wa uendeshaji. Kampuni programu hivi karibuni ilizindua yake ya kwanza
Vidonge uso na wakati wao ni si inapatikana mpaka baadaye mwaka huu , hawana show ahadi kwa watumiaji ambao wanataka kufanya zaidi ya kula yaliyomo kwenye slates yao.


Nini haki ya kawaida ?

Mbao unaweza kuanza kutoka kampuni ya kawaida 5.5 -inch kuonyesha na kwenda hadi 13 inches . Katika kati ya , utapata mifano na skrini kuanzia 7 inches kwa 9.7 inches . Ni wazi, vifaa na maonyesho kubwa itakuwa nzito na chini ya portable - mtu anaweza vigumu kushikilia 9 - au 10-inch kibao kwa kutumia muda mrefu kwa mkono mmoja tu. Screen kubwa inaweza pia kufupisha maisha ya betri au kuhitaji betri na nguvu zaidi, ambayo inakwenda nyuma na suala la uzito .

Licha ya ukubwa wa kuonyesha, mtu anapaswa kuangalia katika azimio screen. Hapa ni wapi Apple imeendelea kusababisha soko la pamoja na Retina kuonyesha juu ya karibuni iPad. Slates Android kutoka Acer, Asus na baadhi OEM pia upped azimio ya asili juu -mwisho slates yao full- HD.


Ambayo ni jukwaa haki ?

Kununua kibao ni sawa na kupata simu ya mkononi. Wewe ni kimsingi amefungwa na jukwaa juu ya kununua, kama hakuna njia rahisi ya kubadili mfumo wa uendeshaji kama wewe kufanya juu ya mbali. Na hili akilini , unapaswa kuwatendea kibao kama appliance. Nje ya boksi, ni lazima kuwa na sifa na programu zote kwamba unahitaji.

Kwa wateja wengi, idadi na aina ya programu inapatikana kwa vidonge yao ni wasiwasi muhimu . Kibao inaweza kuwa kubwa mfumo wa uendeshaji na kujengwa katika programu kwamba kufanya karibu kila kitu ambacho unaweza kufikiria , lakini ukosefu wa programu tatu bado kuathiri uwezekano yake katika soko. Hii ni minus kubwa kwa kufunga mfumo wa OS kama Apple iOS. Hii ni kwa sababu ni tena tu mashindano ya specs vifaa - ni mapambano ya mara kwa mara kati ya majukwaa ya kuvutia watengenezaji na kanuni programu kwa ajili yao.

Baada ya kutumia Apple iOS, Blackberry OS, Android na Windows , mimi binafsi na kitu kwa android. Android ni dunia ya fursa ukomo kama inatoa wazi mfumo tofauti na Apple iOS kwamba kazi ya kufunga mfumo ambao hairuhusu USB na vifaa vingine kushikamana ambayo si ya Apple. Android utapata kushusha mamilioni ya bure
maombi kutoka kwa playstore . Pamoja na tab Android, kama moja mimi ni kwa kutumia sasa , unaweza kurejea kifaa tv , Modem, flash drive , radio, Biblia, mchezo nk kwa kushusha programu ya haki.

Hivi sasa, Apple iOS jukwaa inaendelea kuongoza katika jumla ya idadi ya programu , ingawa Google Android sawa kwa kasi kuambukizwa up. Kwa mujibu wa hivi karibuni takwimu rasmi kutoka makampuni yote , kuna 650,000 programu juu ya iOS ikilinganishwa na 600,000 juu ya Android. Android ni moja ya matatizo ya Blackberry kama ni mshindani nguvu na wake fursa ukomo. Takwimu hapo juu inaonyesha kwamba Apple ni pia karibu katika tie nayo. Hii ni mara ya bora ya kupata tab android.

Kama kuna wachuuzi wengi kutumia Android OS kwa vidonge yao , wao walijaribu tofauti bidhaa zao katika suala la nyongeza programu na makala vifaa. Hivyo, kuna slates Android kwamba kuja na bandari kamili ya ukubwa USB wakati wengine wana miundo zaidi wenye msimamo mkali, kama vile google tab yangu kuja na micro USB , HDMI , SIM , earphone na
micro SD bandari.

Baadhi ya vipengele vifaa kwamba unapaswa kuchukua kumbuka ya wakati wa kuangalia specs ni pamoja na:

* Processor (idadi ya vipande na saa kasi) - atleast 1.2GHz
* Screen azimio - kutoka 800 x 1200
* Camera (nyuma na mbele yanayowakabili ) - kutoka 2MP
* Bandari , matokeo video, viungio - wanapaswa angalau 2.0 USB
* Wireless kuunganishwa ( 3G/Wi-Fi ) - kutoka 2G kwa wifi hotspot kuwezeshwa
* Stylus msaada - kutoka 5 hatua capacitive
* Ndani na kuhifadhi expandable - kutoka 8GB 32GB expandable


Je, kuna bei ya haki ?

Unaweza kupata kibao kwa chini kama $ 120 lakini swali ni je kemikali umri wako na mahitaji. Linapokuja suala la mambo madogo fomu, kama vile 7 inches, Marekani $ 229 inaonekana nafuu ya kutosha ya kukata rufaa kwa wateja wengi .


Hitimisho

Kwa muhtasari, haya ni 5 maswali unapaswa kujiuliza wakati wa kununua kibao.

Je, unahitaji kwa?
Je, unayo smartphone au mbali? Je, unakusudia kutumia kwa ajili ya kazi au kucheza ? Je, kuna kazi baadhi tu ambayo inaweza kufanyika kwa kibao?

Nini screen ukubwa kupata?
Uzito , maisha ya betri na programu unakusudia kukimbia ni mambo ya kuzingatia . Azimio screen na kipengele uwiano ni wengine.

Ambayo jukwaa ?
Programu, programu , na programu zaidi . Je, kuwa na programu unahitaji ?

Kinga ya ziada ya makala?
Kamera mbili, kizimbani keyboard, stylus pembejeo na bandari kamili ya ukubwa USB ni baadhi ya vipengele kwamba wachuuzi kuongeza tofauti ya bidhaa zao.

Bei gani?
Bei ni muhimu . Udhamini, rekodi, kama vile huduma na msaada ni mambo ya kuzingatia wakati kuokota tab.
 
NGOJA NIWATAFSIRIE:

Jinsi ya kuchagua haki Ubao kununua




Kuwa na uchaguzi zaidi ni si jambo jema daima . Kuchukua vidonge kwa mfano: Wakati unaweza tu kununua Apple iPad, ni uamuzi wazi-kata. Sasa kwa kuwa kuna bidhaa mbalimbali , ukubwa tofauti na majukwaa mbalimbali , ni kweli inahitaji baadhi ya kazi kwa kupata kifaa bora kwa ajili yenu . Hapa ni baadhi ya mambo muhimu ambayo unapaswa kuzingatia wakati wa kuchagua kibao.


Ajili ya kazi au kucheza?

Swali la kwanza ni lazima kweli kuuliza: Je, unahitaji kibao? Kama kifaa ambayo iko kati ya daftari full- fledged na smartphone, ni asili tu kwa baadhi ya wateja kwa kuamini kwamba wanaweza mbadala mbali na kibao. Sasa, hii inaweza kuwa kweli kwa baadhi ya kwamba hasa matumizi slates yao kwa ajili ya kuvinjari mtandao au kucheza michezo, lakini siyo mara ya kesi kwa watumiaji nzito kama per kubadilika.

Kwa mfano, unaweza inaweza kutumika kwa kuhamisha files kati ya kompyuta na USB gari, lakini vidonge kadhaa na bandari kamili ya ukubwa USB. Hii inamaanisha kurekebisha namna ya kufanya mambo au hata kupata kibao baada ya wote. Wengine wanaweza kuhisi kwamba vidonge inayosaidia simu zao zilizopo na Laptops na ni yenye thamani ya kununua kwa sababu wao ni sahihi zaidi kwa baadhi ya matukio, kama vile kusoma ebooks juu ya kitanda.

Mara baada ya ni kuhakikisha kwamba unahitaji kibao , unapaswa kufikiria nini wewe hasa kwa kutumia kwa ajili ya. Je, ni kwa ajili ya kazi , kama vile kuchukua maelezo katika mikutano na kusoma nyaraka ? Au ingekuwa wewe kutumia kwa ajili ya burudani, kama kuangalia video na kucheza michezo ? Vidonge zaidi wanaweza kutimiza majukumu wote pretty vizuri , lakini kuna baadhi ambayo yanafaa zaidi kuliko wengine.

Lenovo ya ThinkPad Ubao na BlackBerry PlayBook ni mifano ya slates kwamba ni kuuzwa kwa maeneo ya kazi na kuwa na sifa ya ziada kwa lengo yao watazamaji. Microsoft ni pia kusisitiza utendaji kamili kwamba utapata na vidonge kwamba kukimbia ujao wake Windows 8 mfumo wa uendeshaji. Kampuni programu hivi karibuni ilizindua yake ya kwanza
Vidonge uso na wakati wao ni si inapatikana mpaka baadaye mwaka huu , hawana show ahadi kwa watumiaji ambao wanataka kufanya zaidi ya kula yaliyomo kwenye slates yao.


Nini haki ya kawaida ?

Mbao unaweza kuanza kutoka kampuni ya kawaida 5.5 -inch kuonyesha na kwenda hadi 13 inches . Katika kati ya , utapata mifano na skrini kuanzia 7 inches kwa 9.7 inches . Ni wazi, vifaa na maonyesho kubwa itakuwa nzito na chini ya portable - mtu anaweza vigumu kushikilia 9 - au 10-inch kibao kwa kutumia muda mrefu kwa mkono mmoja tu. Screen kubwa inaweza pia kufupisha maisha ya betri au kuhitaji betri na nguvu zaidi, ambayo inakwenda nyuma na suala la uzito .

Licha ya ukubwa wa kuonyesha, mtu anapaswa kuangalia katika azimio screen. Hapa ni wapi Apple imeendelea kusababisha soko la pamoja na Retina kuonyesha juu ya karibuni iPad. Slates Android kutoka Acer, Asus na baadhi OEM pia upped azimio ya asili juu -mwisho slates yao full- HD.


Ambayo ni jukwaa haki ?

Kununua kibao ni sawa na kupata simu ya mkononi. Wewe ni kimsingi amefungwa na jukwaa juu ya kununua, kama hakuna njia rahisi ya kubadili mfumo wa uendeshaji kama wewe kufanya juu ya mbali. Na hili akilini , unapaswa kuwatendea kibao kama appliance. Nje ya boksi, ni lazima kuwa na sifa na programu zote kwamba unahitaji.

Kwa wateja wengi, idadi na aina ya programu inapatikana kwa vidonge yao ni wasiwasi muhimu . Kibao inaweza kuwa kubwa mfumo wa uendeshaji na kujengwa katika programu kwamba kufanya karibu kila kitu ambacho unaweza kufikiria , lakini ukosefu wa programu tatu bado kuathiri uwezekano yake katika soko. Hii ni minus kubwa kwa kufunga mfumo wa OS kama Apple iOS. Hii ni kwa sababu ni tena tu mashindano ya specs vifaa - ni mapambano ya mara kwa mara kati ya majukwaa ya kuvutia watengenezaji na kanuni programu kwa ajili yao.

Baada ya kutumia Apple iOS, Blackberry OS, Android na Windows , mimi binafsi na kitu kwa android. Android ni dunia ya fursa ukomo kama inatoa wazi mfumo tofauti na Apple iOS kwamba kazi ya kufunga mfumo ambao hairuhusu USB na vifaa vingine kushikamana ambayo si ya Apple. Android utapata kushusha mamilioni ya bure
maombi kutoka kwa playstore . Pamoja na tab Android, kama moja mimi ni kwa kutumia sasa , unaweza kurejea kifaa tv , Modem, flash drive , radio, Biblia, mchezo nk kwa kushusha programu ya haki.

Hivi sasa, Apple iOS jukwaa inaendelea kuongoza katika jumla ya idadi ya programu , ingawa Google Android sawa kwa kasi kuambukizwa up. Kwa mujibu wa hivi karibuni takwimu rasmi kutoka makampuni yote , kuna 650,000 programu juu ya iOS ikilinganishwa na 600,000 juu ya Android. Android ni moja ya matatizo ya Blackberry kama ni mshindani nguvu na wake fursa ukomo. Takwimu hapo juu inaonyesha kwamba Apple ni pia karibu katika tie nayo. Hii ni mara ya bora ya kupata tab android.

Kama kuna wachuuzi wengi kutumia Android OS kwa vidonge yao , wao walijaribu tofauti bidhaa zao katika suala la nyongeza programu na makala vifaa. Hivyo, kuna slates Android kwamba kuja na bandari kamili ya ukubwa USB wakati wengine wana miundo zaidi wenye msimamo mkali, kama vile google tab yangu kuja na micro USB , HDMI , SIM , earphone na
micro SD bandari.

Baadhi ya vipengele vifaa kwamba unapaswa kuchukua kumbuka ya wakati wa kuangalia specs ni pamoja na:

* Processor (idadi ya vipande na saa kasi) - atleast 1.2GHz
* Screen azimio - kutoka 800 x 1200
* Camera (nyuma na mbele yanayowakabili ) - kutoka 2MP
* Bandari , matokeo video, viungio - wanapaswa angalau 2.0 USB
* Wireless kuunganishwa ( 3G/Wi-Fi ) - kutoka 2G kwa wifi hotspot kuwezeshwa
* Stylus msaada - kutoka 5 hatua capacitive
* Ndani na kuhifadhi expandable - kutoka 8GB 32GB expandable


Je, kuna bei ya haki ?

Unaweza kupata kibao kwa chini kama $ 120 lakini swali ni je kemikali umri wako na mahitaji. Linapokuja suala la mambo madogo fomu, kama vile 7 inches, Marekani $ 229 inaonekana nafuu ya kutosha ya kukata rufaa kwa wateja wengi .


Hitimisho

Kwa muhtasari, haya ni 5 maswali unapaswa kujiuliza wakati wa kununua kibao.

Je, unahitaji kwa?
Je, unayo smartphone au mbali? Je, unakusudia kutumia kwa ajili ya kazi au kucheza ? Je, kuna kazi baadhi tu ambayo inaweza kufanyika kwa kibao?

Nini screen ukubwa kupata?
Uzito , maisha ya betri na programu unakusudia kukimbia ni mambo ya kuzingatia . Azimio screen na kipengele uwiano ni wengine.

Ambayo jukwaa ?
Programu, programu , na programu zaidi . Je, kuwa na programu unahitaji ?

Kinga ya ziada ya makala?
Kamera mbili, kizimbani keyboard, stylus pembejeo na bandari kamili ya ukubwa USB ni baadhi ya vipengele kwamba wachuuzi kuongeza tofauti ya bidhaa zao.

Bei gani?
Bei ni muhimu . Udhamini, rekodi, kama vile huduma na msaada ni mambo ya kuzingatia wakati kuokota tab.
How long did it take you to do all that translation? Thats not an easy task.
 
translator hio huoni kama imekosewa sana

eti wamatumia formula gani ku-translate eti? yaani kila neno peke yake au kwa sentesi? Nimecheka sana haya mambo:

1. Watoto wawili wamepigana hadi kung'oana meno>>>>> Two children have fought to kung'oana teeth

2. Kila nikiwaazima simu yangu wanarudisha imearibika.>>>>> I am on my phone borrower returned imearibika.


 
eti wamatumia formula gani ku-translate eti? yaani kila neno peke yake au kwa sentesi? Nimecheka sana haya mambo:

1. Watoto wawili wamepigana hadi kung'oana meno>>>>> Two children have fought to kung'oana teeth

2. Kila nikiwaazima simu yangu wanarudisha imearibika.>>>>> I am on my phone borrower returned imearibika.



wanatranslate kila neno sio sentesi. wanaboa sana
 
65a7.jpg
Wadau msaada tafadhali


  • Hii tab natalajia kuichukua/nunua kesho kama mbadala wa Simu ya huawei Ascend Y300
  • Je naweza kupata tab bora zaidi ya hii kwa tsh 290,000 tu (hii ndio bei yake), kwa hapa dar, Je duka gani naweza pata hiyo tab mbadala wa hii?
  • Matumizi ya tab itakuwa ni web surfing tu niwapo mbali na PC.
  • Specification za tab ni hizi hapa
Twinmos Twintab 7inch Wifi+3G Tablet (8GB, Android 4.0, 1.5Ghz Dual Core, Phone Call Function, Black)
Description of Twinmos Twintab Tablet (7 inch, 8GB, 3G, Wifi)
Main Features:
Ultra Slim Design
7" IPS HD Screen
5 points Capacitive Touch Screen
Fastest RAM- 1GB DDR3
3G Supporting WCDMA/ EVDO (ZTE)
Supporting Phone Call over 3G and 2G network
Video Output through HDMI 1.4 support 2160P HD
Dual Camera- Front camera 0.3 Megapixel, backside camera 2 Megapixel
Accelerometer Supporting 3600 View
Supporting millions of FREE Apps
Specifications:
Operating System: Google Android 4.0
CPU: A10 ARM Cortex-A8 FRQ 1200MHZ
GPU: Mali-400


Memory: 1GB DDR3
Storage: 8GB NAND Flash
External Storage: Support 32GB Micro TF Card


Display:
Screen Size:7" IPS Screen
Resolution: 1024×600 Full HD
Proportion: 16:9
Touch Screen: 5 points Capacitive Touch Screen
Language: Abrabic, English, Chinese, French etc. 23 languages


Battery:
Recharge Type: Adapter or USB Cable
Battery Type: Rechargeable Lithium Battery
Capacity: 4000mAH,DVFS technology/smart PMU
Using Time: 4 hours video, 20 days standby, according to the using condition


Network:
WiFi: Support 802.11b/g
WiFi: HotSpot Supported
3G: Support WCDMA/ EVDO (ZTE):2100,Support USB 3G Modem
Bluetooth: Support
GSM: GSM850/EGSM900/DCS1800/PCS1900
Audio: 3.5 mm standard OMTP
Video: HDMI 1.4 support 2160P HD
USB: MINI USB


Charger Type: 110V-220V Input,5V,DC 2.5A Output
Camera: Front camera 0.3 Megapixel, backside camera 2 Megapixel
Mic: Inside
Speaker: Inside
Video: 16:9, support most video type, HDMI 1.4 support 2160P (resolution 3840*2160) HD TV Output, 3D Video play, HD recording.
Audio: 3.5 mm OMTP MP3, OGG, AAC etc. LRC lyrics synchronizing, Photo Album, Stereo speaker
Business: Support WORD, EXCEL, POWERPOINT, PDF, TXT office software, Arabic keyboard, Skype Video Calling, QQ, MSN,G-talk, Fring, Yahoo, Gmail, Hotmail
Game: Flash 11.0
Sensors: Accelerometer 3600
Others: Support Android System upgrading
Dimensions: 198*120*11 mm
Weight: 345 g


Package Contents:
TwinTAB
USB Data Cable
Sleeve Pouch
Stereo Head Phone


Warranty: 1 Year
 
65a7.jpg
Wadau msaada tafadhali


  • Hii tab natalajia kuichukua/nunua kesho kama mbadala wa Simu ya huawei Ascend Y300
  • Je naweza kupata tab bora zaidi ya hii kwa tsh 290,000 tu (hii ndio bei yake), kwa hapa dar, Je duka gani naweza pata hiyo tab mbadala wa hii?
  • Matumizi ya tab itakuwa ni web surfing tu niwapo mbali na PC.
  • Specification za tab ni hizi hapa

Description of Twinmos Twintab Tablet (7 inch, 8GB, 3G, Wifi)
Main Features:
Ultra Slim Design
7" IPS HD Screen
5 points Capacitive Touch Screen
Fastest RAM- 1GB DDR3
3G Supporting WCDMA/ EVDO (ZTE)
Supporting Phone Call over 3G and 2G network
Video Output through HDMI 1.4 support 2160P HD
Dual Camera- Front camera 0.3 Megapixel, backside camera 2 Megapixel
Accelerometer Supporting 3600 View
Supporting millions of FREE Apps
Specifications:
Operating System: Google Android 4.0
CPU: A10 ARM Cortex-A8 FRQ 1200MHZ
GPU: Mali-400


Memory: 1GB DDR3
Storage: 8GB NAND Flash
External Storage: Support 32GB Micro TF Card


Display:
Screen Size:7" IPS Screen
Resolution: 1024×600 Full HD
Proportion: 16:9
Touch Screen: 5 points Capacitive Touch Screen
Language: Abrabic, English, Chinese, French etc. 23 languages


Battery:
Recharge Type: Adapter or USB Cable
Battery Type: Rechargeable Lithium Battery
Capacity: 4000mAH,DVFS technology/smart PMU
Using Time: 4 hours video, 20 days standby, according to the using condition


Network:
WiFi: Support 802.11b/g
WiFi: HotSpot Supported
3G: Support WCDMA/ EVDO (ZTE):2100,Support USB 3G Modem
Bluetooth: Support
GSM: GSM850/EGSM900/DCS1800/PCS1900
Audio: 3.5 mm standard OMTP
Video: HDMI 1.4 support 2160P HD
USB: MINI USB


Charger Type: 110V-220V Input,5V,DC 2.5A Output
Camera: Front camera 0.3 Megapixel, backside camera 2 Megapixel
Mic: Inside
Speaker: Inside
Video: 16:9, support most video type, HDMI 1.4 support 2160P (resolution 3840*2160) HD TV Output, 3D Video play, HD recording.
Audio: 3.5 mm OMTP MP3, OGG, AAC etc. LRC lyrics synchronizing, Photo Album, Stereo speaker
Business: Support WORD, EXCEL, POWERPOINT, PDF, TXT office software, Arabic keyboard, Skype Video Calling, QQ, MSN,G-talk, Fring, Yahoo, Gmail, Hotmail
Game: Flash 11.0
Sensors: Accelerometer 3600
Others: Support Android System upgrading
Dimensions: 198*120*11 mm
Weight: 345 g


Package Contents:
TwinTAB
USB Data Cable
Sleeve Pouch
Stereo Head Phone


Warranty: 1 Year

Kama specifications ni sahihi, iko njema sana kwa hiyo bei. Wasiwasi wangu ni materials used. Inawezekana imetengenezwa kwa cheap materials ndio maana bei ikawa ndogo hivyo. Yaani case kama ya Techno.

Tecno wana Tablets zao zina processor kubwa zaidi kwa bei ndogo kama hiyo. Ebu zicheki Tecno N9 Tab bei kama 300,000 hivi.

Ngoja aje chief-mkwawa
 
Last edited by a moderator:
Kama specifications ni sahihi, iko njema sana kwa hiyo bei. Wasiwasi wangu ni materials used. Inawezekana imetengenezwa kwa cheap materials ndio maana bei ikawa ndogo hivyo. Yaani case kama ya Techno.

Tecno wana Tablets zao zina processor kubwa zaidi kwa bei ndogo kama hiyo. Ebu zicheki Tecno N9 Tab bei kama 300,000 hivi.

Ngoja aje chief-mkwawa

hapo kwenye processor nimeona ni single core. kama ni kweli itasumbua.
 
Last edited by a moderator:
eti wamatumia formula gani ku-translate eti? yaani kila neno peke yake au kwa sentesi? Nimecheka sana haya mambo:

1. Watoto wawili wamepigana hadi kung'oana meno>>>>> Two children have fought to kung'oana teeth

2. Kila nikiwaazima simu yangu wanarudisha imearibika.>>>>> I am on my phone borrower returned imearibika.



Hahaa haaha !
 
Back
Top Bottom