Roger Sterling
JF-Expert Member
- May 10, 2015
- 13,010
- 23,656
Kwenye Counting Cars S04 episode 07(Road Runner Redemption), mtu mzima(juu kwenye picha) kaja ku-restore from 'top to bottom' gari ambayo ilikuwa inamilikiwa na aliyekuwa(marehemu kwa sasa) Mume na mzazi mwenza wa mkewe ambayo mara ya mwisho kuwa barabarani ilikuwa 2005 kwenye msiba wa huyo mzee. Yote hayo kafanya ili kuweka tabasamu katika nyuso za mkewe na binti yake ya kufikia since hiyo gari itawasaidia ku-reconnect kwa namna moja ama nyingine na mpendwa wao aliyetangulia. That's quite something, huh?
A Road Runner, not 'the'.
Last edited by a moderator: