How a man should love a woman!


Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
223
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 223 160
Ephesians 5:33 Nevertheless, each individual among you also is to love his own wife even as himself, and the wife must see to it that she respects her husband.
Ephesians 5:25 Husbands, love your wives, just as Christ also loved the church and gave Himself up for her
1 Peter 3:7 You husbands in the same way, live with your wives in an understanding way, as with someone weaker, since she is a woman; and show her honor as a fellow heir of the grace of life, so that your prayers will not be hindered
Waefeso 5:22-24 "Enyi wake watiini waume zenu kama kumtii Bwana wetu kwa maana mume ni kichwa cha mkewe kama Kristo ni kichwa cha kanisa, naye ni mwokozi wa mwili lakini kama vile kanisa limtiivyo Kristo vivyo hivyo wake nao wawatii waume zao katika kila jambo."

Magomvi na cheating ndani ya ndoa yangeisha!

Mbarikiwe sana kuelekea wiki ya Valentine

Rev Masa
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
asante 'mchungaji' Masa
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
35
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 35 145
thanks rev. masa

God bless you
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
34
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 34 135
Ameeeeeeeeeeeen,Hlleluyaaaaaaaaaaaaaaaaaaa,Ameeeeeeeeeeeeen Halleluyaaaaaaaaaaa
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
294
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 294 180
Ephesians 5:33 Nevertheless, each individual among you also is to love his own wife even as himself, and the wife must see to it that she respects her husband.
Ephesians 5:25 Husbands, love your wives, just as Christ also loved the church and gave Himself up for her
1 Peter 3:7 You husbands in the same way, live with your wives in an understanding way, as with someone weaker, since she is a woman; and show her honor as a fellow heir of the grace of life, so that your prayers will not be hindered
Waefeso 5:22-24 "Enyi wake watiini waume zenu kama kumtii Bwana wetu kwa maana mume ni kichwa cha mkewe kama Kristo ni kichwa cha kanisa, naye ni mwokozi wa mwili lakini kama vile kanisa limtiivyo Kristo vivyo hivyo wake nao wawatii waume zao katika kila jambo."

Magomvi na cheating ndani ya ndoa yangeisha!

Mbarikiwe sana kuelekea wiki ya Valentine

Rev Masa
Mkubwa, hiyo ni wish nzuri sana. Lakini kwa sasa hayo mambo hayaishi? Ni mapinduzi gani yafanyike? Au kwenye sekta hii nako kunahitaji wapiganaji kama wale wa CCM? Natamani kuwa mmoja wao ila nami sitataja jina kwenye waraka au maazimio yoyote!:rolleyes::rolleyes:
 
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
4,119
Likes
10
Points
135
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
4,119 10 135
maana mume ni kichwa cha mkewe kama Kristo ni kichwa cha kanisa, naye ni mwokozi wa mwili lakini kama vile kanisa limtiivyo Kristo vivyo hivyo wake nao wawatii waume zao katika kila jambo."
Hapo kwenye nyekundu nimepapenda....
 
Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2009
Messages
3,146
Likes
3,108
Points
280
Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2009
3,146 3,108 280
Ephesians 5:33 Nevertheless, each individual among you also is to love his own wife even as himself, and the wife must see to it that she respects her husband.
Ephesians 5:25 Husbands, love your wives, just as Christ also loved the church and gave Himself up for her
1 Peter 3:7 You husbands in the same way, live with your wives in an understanding way, as with someone weaker, since she is a woman; and show her honor as a fellow heir of the grace of life, so that your prayers will not be hindered
Waefeso 5:22-24 "Enyi wake watiini waume zenu kama kumtii Bwana wetu kwa maana mume ni kichwa cha mkewe kama Kristo ni kichwa cha kanisa, naye ni mwokozi wa mwili lakini kama vile kanisa limtiivyo Kristo vivyo hivyo wake nao wawatii waume zao katika kila jambo."

Magomvi na cheating ndani ya ndoa yangeisha!

Mbarikiwe sana kuelekea wiki ya Valentine

Rev Masa
Wakuu kama haya ndo maagizo ya mwenyezi mungu kwetu Duniani hizi dharau na haki sawa kwa hawa wamama zinatoka wapi?au nikutokujua ufahamu juu ya maandiko ya biblia?na kama nikweli kwa nini wanaenda kanisani?
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
294
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 294 180
Hapo kwenye nyekundu nimepapenda....
Haiwezekani. Kama ni hivyo itabidi tupambane ili pabadilishwe. Inapaswa kuwa, "watiini katika kila jambo lililo jema". Hawatakiwi kutii tu hata kama ni upupu! No way, something need to be rephrased!!
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,890
Likes
1,881
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,890 1,881 280
Mchngaji 'mpya' masa hapo kwenye kiblurei ungetuwekea kiswahili pia kama ulivofanya kwa Waefeso.

Amen
 
Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2009
Messages
3,146
Likes
3,108
Points
280
Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2009
3,146 3,108 280
Haiwezekani. Kama ni hivyo itabidi tupambane ili pabadilishwe. Inapaswa kuwa, "watiini katika kila jambo lililo jema". Hawatakiwi kutii tu hata kama ni upupu! No way, something need to be rephrased!!
Yaleyale wanapinga hata maandiko ya kiroho!!huu mkakati na utandawazi unaweza kutufanya tuwe wendawazimu kwa kweli.

Loohhhhhhhhhhhhhhhhhhhh
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
Ephesians 5:33 Nevertheless, each individual among you also is to love his own wife even as himself, and the wife must see to it that she respects her husband.
Ephesians 5:25 Husbands, love your wives, just as Christ also loved the church and gave Himself up for her
1 Peter 3:7 You husbands in the same way, live with your wives in an understanding way, as with someone weaker, since she is a woman; and show her honor as a fellow heir of the grace of life, so that your prayers will not be hindered
Waefeso 5:22-24 "Enyi wake watiini waume zenu kama kumtii Bwana wetu kwa maana mume ni kichwa cha mkewe kama Kristo ni kichwa cha kanisa, naye ni mwokozi wa mwili lakini kama vile kanisa limtiivyo Kristo vivyo hivyo wake nao wawatii waume zao katika kila jambo."

Magomvi na cheating ndani ya ndoa yangeisha!

Mbarikiwe sana kuelekea wiki ya Valentine

Rev Masa
hapo kwenye red huwa kuna leta mgongano sana nadhani huwa tunasahau hiyo phrase inavoanza.......kama vile kanisa limtiivyo Kristo..........
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
294
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 294 180
Yaleyale wanapinga hata maandiko ya kiroho!!huu mkakati na utandawazi unaweza kutufanya tuwe wendawazimu kwa kweli.

Loohhhhhhhhhhhhhhhhhhhh
Sawa mkuu, lakini unadhani practically hayo yanawezekana? Hata watawa wenyewe wameweza kutekeleza hayo? Assuming tunaongelea mapadre na masisita wao!
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
Haiwezekani. Kama ni hivyo itabidi tupambane ili pabadilishwe. Inapaswa kuwa, "watiini katika kila jambo lililo jema". Hawatakiwi kutii tu hata kama ni upupu! No way, something need to be rephrased!!
DC ofcoz ....kama vile kanisa liimtiivyo Kristo....ni kwenye mambo mema.

(kuna wanaume wengine wanawalazimisha wake zao kufanya mapenzi *******************....wasije waka-justify kwa kutumia maandiko hayo)
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
223
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 223 160
Haiwezekani. Kama ni hivyo itabidi tupambane ili pabadilishwe. Inapaswa kuwa, "watiini katika kila jambo lililo jema". Hawatakiwi kutii tu hata kama ni upupu! No way, something need to be rephrased!!
Ndugu yangu imeandikwa andiko hili lisibadilishwe!
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,890
Likes
1,881
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,890 1,881 280
DC ofcoz ....kama vile kanisa liimtiivyo Kristo....ni kwenye mambo mema.

(kuna wanaume wengine wanawalazimisha wake zao kufanya mapenzi *******************....wasije waka-justify kwa kutumia maandiko hayo)
Kweli binamu!
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
223
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 223 160
DC ofcoz ....kama vile kanisa liimtiivyo Kristo....ni kwenye mambo mema.

(kuna wanaume wengine wanawalazimisha wake zao kufanya mapenzi *******************....wasije waka-justify kwa kutumia maandiko hayo)
Nilijua hili lazima utalikemea! Enyi wanawake hebu watiini waume zenu, kama dhambi ni ya mwanaume wewe unakuwa umetekeleza andiko
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
294
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 294 180
Ndugu yangu imeandikwa andiko hili lisibadilishwe!
Mkuu, nadhani kukata rufaa kunaruhusiwa. Itabidi tumwombe papa ajaribu. We unategemea nini kama ikiendelea kuwa hivyo wakati tuko kwenye 50% kwa 50%? Si itakuwa kama Bongo kujiita nchi ya kijamaa hadi 2010+?
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
223
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 223 160
Mkuu, nadhani kukata rufaa kunaruhusiwa. Itabidi tumwombe papa ajaribu. We unategemea nini kama ikiendelea kuwa hivyo wakati tuko kwenye 50% kwa 50%? Si itakuwa kama Bongo kujiita nchi ya kijamaa hadi 2010+?
Nakutafutia kipengere hutakiwi hata kuwaza hayo ulo nayo!
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
Nakutafutia kipengere hutakiwi hata kuwaza hayo ulo nayo!
Nilijua hili lazima utalikemea! Enyi wanawake hebu watiini waume zenu, kama dhambi ni ya mwanaume wewe unakuwa umetekeleza andiko
jisome mwenyewe ulicomjibu DC.....

kanisa na Kristo.....kama vile kanisa limtiivyo Krito.....mimi leo narefer hapo tu maana ndo pamebeba uzito wote
 

Forum statistics

Threads 1,214,170
Members 462,577
Posts 28,503,560