Housegirl malaika


Ziltan

Ziltan

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2011
Messages
1,411
Points
1,250
Age
36
Ziltan

Ziltan

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2011
1,411 1,250
Sikiliza mazungumzo haya hapa; MTOTO: "Mama hausigeli wetu ni malaika?"
MAMA: "Kwa nini?"
MTOTO: "Jana nilimuona ameshikilia ukuta akiwa uchi, mikono ameinua juu anaongea na Yesu anasema..'Ooh, Yesu wangu nakuja!! Ooh, Yesu wangu nakuja jamani!'
Yaani mama, isingekuwa Baba kumshikilia kwa nyuma nae akiwa uchi, saa hizi angekuwa mbinguni!" Je,angekuwa mwanao anampash mamaake ungefanyaje
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,892
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,892 2,000
alafu watu bana...wanapenda taja jina la God au Yeso wakati wa kupara utamu....au ndio kumshukuru kwa kutengeneza utamu balaaa
 
Kaitampunu

Kaitampunu

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2011
Messages
1,786
Points
1,250
Kaitampunu

Kaitampunu

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2011
1,786 1,250
Sikiliza mazungumzo haya hapa; MTOTO: "Mama hausigeli wetu ni malaika?"
MAMA: "Kwa nini?"
MTOTO: "Jana nilimuona ameshikilia ukuta akiwa uchi, mikono ameinua juu anaongea na Yesu anasema..'Ooh, Yesu wangu nakuja!! Ooh, Yesu wangu nakuja jamani!'
Yaani mama, isingekuwa Baba kumshikilia kwa nyuma nae akiwa uchi, saa hizi angekuwa mbinguni!" Je,angekuwa mwanao anampash mamaake ungefanyaje
Aaarrrgggh! Cha zamani hiki.
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,363
Points
1,500
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,363 1,500
dah mbavu zangu
Ziltan inabidi unilipe lol
 
M

MTENDAHAKI

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
4,010
Points
2,000
M

MTENDAHAKI

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
4,010 2,000
Hahahahahhahahahahaaaaa!
 

Forum statistics

Threads 1,295,826
Members 498,404
Posts 31,224,411
Top