sa mbona sioni source ya hiyo taarifa
Ni mwanza sio tanga.Kwani kuchinjwa ni kufanywaje? Walipotabgaza watu walichinjwa Tanga wewe ulielewa nini? Acheni hizo. Kuchinjwa ni kuuliwa. La sivyo. Sema amekatwa mapanga au majambia.
Sio kila kitu cha kubisha mkuu,mwana walichinjwa watatu na tanga wamechinjwa nane labda km hukupata taarifa.Ni mwanza sio tanga.
Wadau, kuna taarifa kuwa mitaa ya Mbezi Beach- Goig kuna housegirl amechinjwa. Hiyo nyumba huwa wanaishi wasomali...mwenye taarifa zaidi tafadhali atujuze
Unaelewa maana ya kuchinjwa/kuchinja??Inawezekana amechinjwa lakini hajafa. Acha kukurupuka, thibitisha taarifa kabla ya kusambaza kwa umma.
Sasa kama hajafa ndo asiripoti?Inawezekana amechinjwa lakini hajafa. Acha kukurupuka, thibitisha taarifa kabla ya kusambaza kwa umma.
"Inawezekana amechinjwa lakini hajafa"Hiyo siyo taarifa, bali ni tetesi. Mtoa uzi ameuliza mtandaoni badala ya kwenda kuuliza mashuhuda na mamlaka.
Mkuu umeua ngoja waje, utachinjwa na nguruwe wakoDawa siku hizi ni kutembea na kinguruwe kidogo.. Wazungu si wanatembea na mbwa?
dawa ni kutembea na kinguruwe.. Hawatakugusa hawa
Hata Tanga walichinjwa watu wanane. I know what I ama talking about.Ni mwanza sio tanga.