aisseeee! nawachukia sana hg hasa wasojitambua!!!!
kumekva na thread nying sana humu wanaume wengi wanazungumzia kuwamega ma hg. hiv nyie ni wanaume mliokamilika kweli!!! ulijar co kjcmamisha na kudunbukiza kwenye kila shimo mwisho wa skku mtapanda had ndugu zenu na wanenu.
mi huwa nawadharau sana wanaotembea na mahg coz hata kufua chup hawajui sembuse kusafisha u^chi???? hiv wanawake hukko nje wameisha had umchukue hg?! mara ooh kanivalia kanga moja... ooh kaniambia nipange zamu!! shenx typ !!
mkome mkomae na ujinga wenu! btw michepuko co dili baki njia kuu!!!
Kama hujaandika wewe then you r safe!!!
aisseeee! nawachukia sana hg hasa wasojitambua!!!!
kumekva na thread nying sana humu wanaume wengi wanazungumzia kuwamega ma hg. hiv nyie ni wanaume mliokamilika kweli!!! ulijar co kjcmamisha na kudunbukiza kwenye kila shimo mwisho wa skku mtapanda had ndugu zenu na wanenu.
mi huwa nawadharau sana wanaotembea na mahg coz hata kufua chup hawajui sembuse kusafisha u^chi???? hiv wanawake hukko nje wameisha had umchukue hg?! mara ooh kanivalia kanga moja... ooh kaniambia nipange zamu!! shenx typ !!
mkome mkomae na ujinga wenu! btw michepuko co dili baki njia kuu!!!
Mwanaume anayetembea na hg ni dhaifu. Amezoea kunyanyasa walio chini yake, hana ubavu wa kuwaface his equal. Hakawii kutembea na hata binti yake, si kazoea vilivyoko nyumbani.
naunga mkono hoja
[/B]
Nisichojua ni kwa nini hamuwaoi hao!
Nimeshaona sana!
Ujinga wa wanaume wapenda mteremko sasa,akishampandisha cheo housegirl atataka ampandishe hadhi amfungulie hata biashara ya kum keep busy then nyumbani wanaweka msichana mwingine kuwasaidia na baba ataanza kumkula tena!!!!
Ni kama kula nyama ya mtu tu!!!!
[/B]
Nisichojua ni kwa nini hamuwaoi hao!
Aiseee nyie wanaume nyie..
mama abiria chunga mzigo wako ukimwachia house girl amuhudumie mumeo huku ukiwa unaimba wimbo nimechoka ukifika kitandani unasema unausingizi, mara nimechoka , mara nimeshiba sana aisee..... mumeo atakula housegirl tu hata kama hutaki
Shikamoo hommie wa umbuje.
Aiseee nyie wanaume nyie..
Aisseeee! nawachukia sana house girls hasa wasojitambua!
kumekua na thread nyingi sana humu wanaume wengi wanazungumzia kuwamega ma house girls. Hivi nyie ni wanaume mliokamilika kweli!!! ulijari sio kusimamisha na kudunbukiza kwenye kila shimo mwisho wa siku mtapanda hadi ndugu zenu na wanenu.
Mi huwa nawadharau sana wanaotembea na mahousegirl coz hata kufua chupi hawajui sembuse kusafisha u^chi???? hivi wanawake huko nje wameisha hadi umchukue house girl?! mara ooh kanivalia kanga moja... ooh kaniambia nipange zamu!! shenx type !!
Mkome mkomae na ujinga wenu! btw michepuko sio dili baki njia kuu!!!