Hotuba ya Rais Kikwete Sept 30, 2012

Hotuba ya Rais Kikwete Sept 30, 2012

Tatizo laki hayuko consistancy mara ahutubie mara aache.. Mzee wa Kiwira kwenye hili alikuwa makini kidogo..hata akiwa uswis aliweza kuhutubia..
 
Sasa anazungumzia ukuaji wa demokrasia ya vyama vingi pamoja kuvumiliana kisiasa
 
Nasubiria tu aongelee kuwawa kwa mwangosi kuliko sababishwa na sisi harm

Sent from BlackBerry 8520 authorized by JamiiForums.
 
hapoo chacha,the worst president i ever seen in my country,oooh lord help us
 
Yapo mafanikio makubwa kwa sasa japo kunaanza kujitokeza matukio ya vurugu na uvunjofu wa amani na hata kufikia kupoteza maisha ya watu
 
Mkutano wa chama cha siasa si wa wafuasi wa chama hicho pekee,ni mkutano wa wananchi wote
 
kaanza kusema wafuasi wa vyama kupigwa katk mikutano ya vyama vingine,anachokisema ni predictabe
 
Nawasihi watanzania wenzangu kuitunza amani yetu
 
Wafuasi wa vyama wasiwe ndio chanzo cha mauaji
 
anongea kama anaomba solution atoka kwa vyama vingine,bila kutoa maamuzi kwa anaowajua ktk CCM na polisi kwa mambo waliyofanya.
 
Anasema mamlaka waliyonayo polisi wetu hata nchi zingine ni ivyoivyo.


Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
huyu jamaa ni dhaifu kupita maelezo.....naona anaitetea polisi....
 
i hope atazungumzia kwanini this time amempisha member kwenda nyu yok

Ndio uchikozi wako unavyoanza? Anasubiri wazungu wapoe kidogo, lakini ajue wazungu huwa hawasahau mambo ya kukandamiza vyombo vya habari kwa unyama wa Nyororo.
 
Anamaliza kwa kujifanya neutral huku akiwa appease polisi na kuelekeza shutuma za kimyakimya kwa asasi za kijamii na vyama vya upinzani.Iam afraid atamaliza bila kuonyesha hata kama ataweza sema kuwa kuna wa kuadhibiwa au ahata kuahidi uhuru wa vyama kufanya mmandamano
 
Oya...Candid Scope leo umenikwaza! Tupo tuliokuwa hai hiyo miaka ya 70 unayoisema hapa na hatukuwa washamba kiivyo. Armstrong tulimwona akishuka kuukanyaga mwezi, ikiwa ni mara ya kwanza binadamu kukanyaga pale? Ilikuwa ni kwa sinema za kitambaa cheupe kwenye gari za Factual Film badala ya cNN lakini si tuliona? Careful with your words Candid Scope... ha ha ha ha


Anatuhadaa huyu kana kwamba sisi ni wa mwaka 1970 ambao hawakuijua dunia? Kwanza huko Marekani anaoenda mara nyingi ameona nchi nzuri inavyopendeza kwa natural vegetation ukilinganisha na Tanzania? Yes Tanzania tuna rasilimali nyingi hasa madini, maziwa, lakini hili la ardhi nzuri asitudanganye, tumeiona dunia bana.
 
Anasema eti panapotokea kutofautina baina ya vyama vya siasa na polisi basi polisi wasitumie nguvu kubwa na polisi anapokiuka atawajibika kama inavyotendeka kwenye swala la mwagosi

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Jk anataka kumrithi "the great" kwa uigizaji!! Acha nilale siwezi poteza mda wangu kwa maigizo ya kipumbavu!!
 
Back
Top Bottom