Hotel ya Kitalii ya Snowcrest Arusha yafilisiwa

Hotel ya Kitalii ya Snowcrest Arusha yafilisiwa

Kazi ya court broker hiyo😁😁😁 baada ya attachment aliwaseve notice to settle decreetal amount me nkajua wamelipa.loh

Kuna pesa nyingi hapo coz eviction each room excluding vyoo na bafu ni 150000.@room + gaining entry + disbursements expenses loh sipati picha😀

Natamani execution ya jengo kama hilo hadi raha.
Kinachofata ni public auction soon
 
Afilisiwe tu, hamna namna, billion 14 anategemea nan amlipie???
 
Duuh hii awamu haija mwacha mtu.salama wallah hali sio hali. Jamani si tukubali amri tu kuwa ametuweza
 
The relationship with the narcissist is wrought with ironies, opposites, and sleight of hand. Just when you think you’ve come out of the nightmare, you wake up in the middle of another one and there doesn’t seem to be any relief in sight. Find out why you've been the target of narcissistic hatred...kesheni mkiomba watanzani ☝
 
Hatimaye Hoteli ya Kitalii ya Snowcrest,iliyopo eneo la Ngulelo jijini Arusha, imefilisiwa rasimi mara baada ya kushindwa kujiendesha kutokana na madeni mbalimbali makubwa inayodaiwa na taasisi za kifedha ,watu binafsi yanayofikia kiasi cha sh, bilioni 14.

Hotel hiyo ambayo iliwahi kuzinduliwa kwa mbwembwe na Rais wa Awamu ya NNE Rais Jakaya Kikwete ,inamilikiwa na mfanyabiashara William Mollel ambaye aliinunua kutoka kwa mfanyabiashara aliyetambulika kw a jina la Tarimo.

Majira ya Alfajiri kampuni ya udalali iliyopewa mamlaka na Mahakama chini ya usimamizi wa askari Polisi wenye silaha , imekomba kila kitu katika hotel hiyo yakiwemo magodoro,Pazia, zamani mbalimbali, Viti,TV,Vyombo,vitanda, Kompyuta,Shuka ,Taulo nakadhalika na kuviacha vyumba zaidi ya 100 vyeupe.

Kwa mujibu wa kampuni hiyo ya udalali vitu vyote vilivyotolewa vikiuzwa uwezekano wa kufidia madeni hayo bado ni mdogo na hivyo hatua ya kuiomba Mahakama kuuza jengo zima inaweza kufikiwa muda wowote.





View attachment 1133646View attachment 1133647View attachment 1133648
Katika kipindi changu nataka nizalishe mabilionea 100
 
Imekula kwa benki

Tarimo kalionja jengo kalitema kwa Mollel, Mollel kachukulia mkopo bilioni 14 kawaachia benki wahangaike nalo, benki inauza magodoro used na TV za Sansui kurudisha bilioni 14, na kuiomba mahakama iuze jengo zima, anaenunua jengo akalifanyie nini, warehouse la korosho?
 
Nitahakikisha Watanzania matajiri wanaishi kama mashetani.





Hatimaye Hoteli ya Kitalii ya Snowcrest,iliyopo eneo la Ngulelo jijini Arusha, imefilisiwa rasimi mara baada ya kushindwa kujiendesha kutokana na madeni mbalimbali makubwa inayodaiwa na taasisi za kifedha ,watu binafsi yanayofikia kiasi cha sh, bilioni 14.

Hotel hiyo ambayo iliwahi kuzinduliwa kwa mbwembwe na Rais wa Awamu ya NNE Rais Jakaya Kikwete ,inamilikiwa na mfanyabiashara William Mollel ambaye aliinunua kutoka kwa mfanyabiashara aliyetambulika kw a jina la Tarimo.

Majira ya Alfajiri kampuni ya udalali iliyopewa mamlaka na Mahakama chini ya usimamizi wa askari Polisi wenye silaha , imekomba kila kitu katika hotel hiyo yakiwemo magodoro,Pazia, zamani mbalimbali, Viti,TV,Vyombo,vitanda, Kompyuta,Shuka ,Taulo nakadhalika na kuviacha vyumba zaidi ya 100 vyeupe.

Kwa mujibu wa kampuni hiyo ya udalali vitu vyote vilivyotolewa vikiuzwa uwezekano wa kufidia madeni hayo bado ni mdogo na hivyo hatua ya kuiomba Mahakama kuuza jengo zima inaweza kufikiwa muda wowote.





View attachment 1133646View attachment 1133647View attachment 1133648
 
Nimeshapigaga kibarua hapo ilipokuwa inajengwa. Ila sikupendezwa kabisa na dizaini ya madirisha yake. Nakumbuka JK aliizindua lakini baada ya siku moja ilibomolewa kwa mbele kwa amri ya DC
Bora angekuwa DC ameamuru ilibomolewe..amri ya kubomoa fence ilikuwa ya meneja wa Tanroad wa Arusha enzi hizo bw. Kakonko ambaye ni meneja wa mamlaka ya bandari kwa sasa. Mshikaji sana wa jiwe toka enzi hizo.
 
Hatimaye Hoteli ya Kitalii ya Snowcrest,iliyopo eneo la Ngulelo jijini Arusha, imefilisiwa rasimi mara baada ya kushindwa kujiendesha kutokana na madeni mbalimbali makubwa inayodaiwa na taasisi za kifedha ,watu binafsi yanayofikia kiasi cha sh, bilioni 14.

Hotel hiyo ambayo iliwahi kuzinduliwa kwa mbwembwe na Rais wa Awamu ya NNE Rais Jakaya Kikwete ,inamilikiwa na mfanyabiashara William Mollel ambaye aliinunua kutoka kwa mfanyabiashara aliyetambulika kw a jina la Tarimo.

Majira ya Alfajiri kampuni ya udalali iliyopewa mamlaka na Mahakama chini ya usimamizi wa askari Polisi wenye silaha , imekomba kila kitu katika hotel hiyo yakiwemo magodoro,Pazia, zamani mbalimbali, Viti,TV,Vyombo,vitanda, Kompyuta,Shuka ,Taulo nakadhalika na kuviacha vyumba zaidi ya 100 vyeupe.

Kwa mujibu wa kampuni hiyo ya udalali vitu vyote vilivyotolewa vikiuzwa uwezekano wa kufidia madeni hayo bado ni mdogo na hivyo hatua ya kuiomba Mahakama kuuza jengo zima inaweza kufikiwa muda wowote.





View attachment 1133646View attachment 1133647View attachment 1133648
Hoteli hii ilijengwa barabarani na waziri wa ujenzi kipindi hiko ambaye ni Rais kwa sasa alitaka kuivunja ila Mamlaka kutoka juu zikazuia ...miaka kadhaa baadae barabara husika ikapanuliwa na kuiacha hoteli hii bila parking...acha ifilisike tu maana ilikiuka taratibu
 
Wangeuza jengo magodoro na mashuka yatawafikisha wapi huyo dalali naye mmmmmm
 
Hatimaye Hoteli ya Kitalii ya Snowcrest,iliyopo eneo la Ngulelo jijini Arusha, imefilisiwa rasimi mara baada ya kushindwa kujiendesha kutokana na madeni mbalimbali makubwa inayodaiwa na taasisi za kifedha ,watu binafsi yanayofikia kiasi cha sh, bilioni 14.

Hotel hiyo ambayo iliwahi kuzinduliwa kwa mbwembwe na Rais wa Awamu ya NNE Rais Jakaya Kikwete ,inamilikiwa na mfanyabiashara William Mollel ambaye aliinunua kutoka kwa mfanyabiashara aliyetambulika kw a jina la Tarimo.

Majira ya Alfajiri kampuni ya udalali iliyopewa mamlaka na Mahakama chini ya usimamizi wa askari Polisi wenye silaha , imekomba kila kitu katika hotel hiyo yakiwemo magodoro,Pazia, zamani mbalimbali, Viti,TV,Vyombo,vitanda, Kompyuta,Shuka ,Taulo nakadhalika na kuviacha vyumba zaidi ya 100 vyeupe.

Kwa mujibu wa kampuni hiyo ya udalali vitu vyote vilivyotolewa vikiuzwa uwezekano wa kufidia madeni hayo bado ni mdogo na hivyo hatua ya kuiomba Mahakama kuuza jengo zima inaweza kufikiwa muda wowote.





View attachment 1133646View attachment 1133647View attachment 1133648
Wanipe hiyo hotel niindeshe
 
Back
Top Bottom