Hotel ya Kitalii ya Snowcrest Arusha yafilisiwa

Hotel ya Kitalii ya Snowcrest Arusha yafilisiwa

Jembe Jembe

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2016
Posts
757
Reaction score
1,822
Hatimaye Hoteli ya Kitalii ya Snowcrest,iliyopo eneo la Ngulelo jijini Arusha, imefilisiwa rasimi mara baada ya kushindwa kujiendesha kutokana na madeni mbalimbali makubwa inayodaiwa na taasisi za kifedha ,watu binafsi yanayofikia kiasi cha sh, bilioni 14.

Hotel hiyo ambayo iliwahi kuzinduliwa kwa mbwembwe na Rais wa Awamu ya NNE Rais Jakaya Kikwete ,inamilikiwa na mfanyabiashara William Mollel ambaye aliinunua kutoka kwa mfanyabiashara aliyetambulika kw a jina la Tarimo.

Majira ya Alfajiri kampuni ya udalali iliyopewa mamlaka na Mahakama chini ya usimamizi wa askari Polisi wenye silaha , imekomba kila kitu katika hotel hiyo yakiwemo magodoro,Pazia, zamani mbalimbali, Viti,TV,Vyombo,vitanda, Kompyuta,Shuka ,Taulo nakadhalika na kuviacha vyumba zaidi ya 100 vyeupe.

Kwa mujibu wa kampuni hiyo ya udalali vitu vyote vilivyotolewa vikiuzwa uwezekano wa kufidia madeni hayo bado ni mdogo na hivyo hatua ya kuiomba Mahakama kuuza jengo zima inaweza kufikiwa muda wowote.





IMG_20190621_182724.jpeg
IMG_20190621_180651.jpeg
IMG_20190621_180835.jpeg
 
Uchumi wa nchi unapanda kwa kasi lakini uchumi wa wananchi unazidi kuporomoka balaa. Sasa sijui faida ya kukua kwa uchumi nani anafaidika!!
 
Hatimaye Hoteli ya Kitalii ya Snowcrest,iliyopo eneo la Ngulelo jijini Arusha, imefilisiwa rasimi mara baada ya kushindwa kujiendesha kutokana na madeni mbalimbali makubwa inayodaiwa na taasisi za kifedha ,watu binafsi yanayofikia kiasi cha sh, bilioni 14.

Hotel hiyo ambayo iliwahi kuzinduliwa kwa mbwembwe na Rais wa Awamu ya NNE Rais Jakaya Kikwete ,inamilikiwa na mfanyabiashara William Mollel ambaye aliinunua kutoka kwa mfanyabiashara aliyetambulika kw a jina la Tarimo.

Majira ya Alfajiri kampuni ya udalali iliyopewa mamlaka na Mahakama chini ya usimamizi wa askari Polisi wenye silaha , imekomba kila kitu katika hotel hiyo yakiwemo magodoro,Pazia, zamani mbalimbali, Viti,TV,Vyombo,vitanda, Kompyuta,Shuka ,Taulo nakadhalika na kuviacha vyumba zaidi ya 100 vyeupe.

Kwa mujibu wa kampuni hiyo ya udalali vitu vyote vilivyotolewa vikiuzwa uwezekano wa kufidia madeni hayo bado ni mdogo na hivyo hatua ya kuiomba Mahakama kuuza jengo zima inaweza kufikiwa muda wowote.





View attachment 1133646View attachment 1133647View attachment 1133648
Nimeshapigaga kibarua hapo ilipokuwa inajengwa. Ila sikupendezwa kabisa na dizaini ya madirisha yake. Nakumbuka JK aliizindua lakini baada ya siku moja ilibomolewa kwa mbele kwa amri ya DC
 
Dah! Nimepita hapo jioni hii nikaona gari kadhaa mpaka za jeshi kumbe hali halisi ndiyo hiyo!
 
Unabii uchwara umetimia;tayari ashaanza kuishi kama shetani aliyekuwa mmiliki..
 
Back
Top Bottom