baraka607
JF-Expert Member
- Aug 2, 2010
- 844
- 168
Je unamiliki iPhone 4, 4S, 5, 5S au iPad 2, 3, 4, mini au Air ambayo ina Apple ID ya mtu mwingine na kukufanya ushindwe kuitumia?!
Solution iko hapa.
Lost & Erased devices zipo 100% supported na huduma yetu.
Uhakika wa iCloud kuondolewa katika simu yako au utarudishiwa pesa yako 100%
NINI CHA KUFANYA:-
Nitumie IMEI number ya simu yako sambamba na email address yako kupitia namba 0655003510 na kufanya malipo, ikiwa tayari mimi nitakufahamisha kupitia email yako na kukupigia simu.
MUDA WA KUSUBIRI:-
Siku 1-10 za kazi ( Monday - Friday)
GHARAMA:-
Tshs 350,000/=
MAWASILIANO:-
0655003510
Sent from my iPhone using JamiiForums
Solution iko hapa.
Lost & Erased devices zipo 100% supported na huduma yetu.
Uhakika wa iCloud kuondolewa katika simu yako au utarudishiwa pesa yako 100%
NINI CHA KUFANYA:-
Nitumie IMEI number ya simu yako sambamba na email address yako kupitia namba 0655003510 na kufanya malipo, ikiwa tayari mimi nitakufahamisha kupitia email yako na kukupigia simu.
MUDA WA KUSUBIRI:-
Siku 1-10 za kazi ( Monday - Friday)
GHARAMA:-
Tshs 350,000/=
MAWASILIANO:-
0655003510
Sent from my iPhone using JamiiForums