• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Hot or not: Kim K's white dress

MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
35,814
Points
1,250
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
35,814 1,250
[h=3][/h]

The reality star wore this white dress complete with a see-through mesh panels at a store opening in Kuwait City yesterday. You like the dress?
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,975
Points
2,000
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,975 2,000
oh yes!
amependeza kusema ukweli! Boflo nitakuona bOOOOOOOOOONGE la mwanaume ukininunulia hili gauni!
 
Last edited by a moderator:
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,230
Points
2,000
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,230 2,000
Haahaha ....hilo neno huwa linanipaga hasira sana, hata kama sina pesa nakwenda kukopa
hahahahahahaaaa nimezipenda hasira zako
 
Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
4,391
Points
1,225
Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
4,391 1,225
Last edited by a moderator:
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,729
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,729 2,000
Bofl na mieeee! unapowazuru wengine naomba usinipite.
 
Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
4,391
Points
1,225
Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
4,391 1,225
ndo nataka niliskie kwa vitendo
Hahaha...kama kweli unataka vitendo, tupia namba yako kwa pm.
Utaona nitakavyokujaza mafweza....ww vp! Mwanamme Fweza bana, sio maneno maneno tu,na kutaka kula vya bure
au eti upendwe na mwanamke bila ya kutoa fweza(Msione vyaelea Jua vimeundwa)...nawashangaa wana Jf wanavyodanganyana na The Boss ndio anawachunza, kwa kweli wamepitwa na wakati, sijui wanaishi dunia gan??? au nimekosea Preta (aka Malkia wa Jumba la Mbezi) ??
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,975
Points
2,000
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,975 2,000
Hahaha...kama kweli unataka vitendo, tupia namba yako kwa pm.
Utaona nitakavyokujaza mafweza....ww vp! Mwanamme Fweza bana, sio maneno maneno tu,na kutaka kula vya bure
au eti upendwe na mwanamke bila ya kutoa fweza(Msione vyaelea Jua vimeundwa)...nawashangaa wana Jf wanavyodanganyana na The Boss ndio anawachunza, kwa kweli wamepitwa na wakati, sijui wanaishi dunia gan??? au nimekosea Preta (aka Malkia wa Jumba la Mbezi) ??
hapa sasa utanifanya nikose mwana na maji ya moto!
umemtaja The Boss wa nini banaaaa!
ila still ili nijue kweli we booonge la mwanaume gauni la kim nalitaka in my wardrobe ndani ya siku hizi chache !
 
Last edited by a moderator:
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,209
Points
2,000
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,209 2,000
Hahaha...kama kweli unataka vitendo, tupia namba yako kwa pm.
Utaona nitakavyokujaza mafweza....ww vp! Mwanamme Fweza bana, sio maneno maneno tu,na kutaka kula vya bure
au eti upendwe na mwanamke bila ya kutoa fweza(Msione vyaelea Jua vimeundwa)...nawashangaa wana Jf wanavyodanganyana na The Boss ndio anawachunza, kwa kweli wamepitwa na wakati, sijui wanaishi dunia gan??? au nimekosea Preta (aka Malkia wa Jumba la Mbezi) ??
say it again n again........

 
Ragnar Fluke

Ragnar Fluke

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2012
Messages
374
Points
225
Ragnar Fluke

Ragnar Fluke

JF-Expert Member
Joined May 22, 2012
374 225
Oh amependeza saaaaana!
 
Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
4,391
Points
1,225
Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
4,391 1,225
say it again n again........

Nimekucheksha?? Preta aka Malkia wa Jumba la Mbezi, aka Malkia wa Mipasho, aka Shosti wa Boflo
 
Last edited by a moderator:
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,975
Points
2,000
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,975 2,000
Nimekucheksha?? Preta aka Malkia wa Jumba la Mbezi, aka Malkia wa Mipasho, aka Shosti wa Boflo
ujue kabia the more unazidi kuchelewa kupata delivery not toka kwa yeyote ndo ujue bado sijakuona kuwa ni BOOOOOOOOOONGE LA MWANAUME!
 
HARUFU

HARUFU

Platinum Member
Joined
Jan 21, 2014
Messages
28,011
Points
2,000
HARUFU

HARUFU

Platinum Member
Joined Jan 21, 2014
28,011 2,000
WADAU mnasemaje kuhusu hicho kivazi?

Nasubiri Michango yenu WADAU
 

Forum statistics

Threads 1,402,741
Members 530,976
Posts 34,403,745
Top