Hopefully watatoa ngoma moja kalii.!!!!

donlucchese

JF-Expert Member
Mar 23, 2011
14,337
2,000
IMG_20170610_215422.png
 

Kipanga boy

JF-Expert Member
May 28, 2017
1,277
2,000
Niliona post ya chande mwezi mmoja kabla ya kifo alimpost rayvany na kuaandika Welcome my son.

Naanza kuamini.Yaan mtu hana nyimbo ya kutikisa hata bongo kwanza tuzo tu ua east africa hana jason derule amemjuaje???
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom