Hongereni: Wanawake wema bado mpo kwenye dunia hii

Hongereni: Wanawake wema bado mpo kwenye dunia hii

Haha'
Usinigombanishe na hao watu mkuu, huyo mmoja naweza jikuta nimegandishwa kwenye paa..!
[emoji23][emoji23][emoji23] siku hizi kaanzisha baraza la kusuluhisha watu, sijui anataka kuokoka[emoji23][emoji23] ?
 
Wapo wengi tu mkuu, tatizo wanakuwa na bahati mbaya ya kukutana na wanaume mafurushi wanaishia kuwalipa mabaya kwa mema yao.

Hongera kwa kutambua thamani ya mkeo, mpende,mthamini,mtunze,mjali maana ni ubavu wako huyo.
 
Yaani jamaa ni kama kashusha manyunyu kwenye kundi la watu waliokua wamesimama kwenye jua kali sana, hongera mleta mada..[emoji3][emoji3]
Moyo wako unatukubali ila tatizo keyboard
 
Hongera sana Mkuu. Hakika mke umepata mzee, kazi kwako sasa....

Kiukweli hata mimi natamani sana, siku nimpate mwanamama anayeweza KUPENDEKA kweli. For sure i can't imagine nitafurahiji...!!!

Sema waswahili wanasemaga, "kwenye miti, hakuna wajenzi...."
 
Back
Top Bottom