engmtolera
JF-Expert Member
- Oct 21, 2010
- 5,149
- 1,441
Napenda kuchukuwa nafasi hii wana Jf wenzangu kuupongeza uongozi mzima wa Jf kwa mabadiliko waliyoyaleta juu ya mwonekano mzima wa PAGE ya JF baada ya kuifunguwa,kwani kwa sasa imekuwa ni rahisi sana kusoma mada na kurudi ktk mada yeyote uitakayo pasipo kupata tabu kama awali
Pia imekuwa rahisi sana ktk utafutaji wa topic kulingana na hata kama utakuwa umemaliza kuchangia ama kusoma thread ni rahisi kuendelea na Forum zifuatazo
lakini pia niwapongoze kwa jinsi mlivyo jaribu kuwa makini na kuheshimu michango ya Wana jf na kuweza kuwatahadhalisha wale wanao dhani JF ipo kwa ajili ya SISA.
Jf daima,hatutorudi nyuma
mshikamano daima pamoja tutajenga
mapinduziiii daimaaaaa:sad::bump::A S-alert1::A S crown-1:
Pia imekuwa rahisi sana ktk utafutaji wa topic kulingana na hata kama utakuwa umemaliza kuchangia ama kusoma thread ni rahisi kuendelea na Forum zifuatazo
lakini pia niwapongoze kwa jinsi mlivyo jaribu kuwa makini na kuheshimu michango ya Wana jf na kuweza kuwatahadhalisha wale wanao dhani JF ipo kwa ajili ya SISA.
Jf daima,hatutorudi nyuma
mshikamano daima pamoja tutajenga
mapinduziiii daimaaaaa:sad::bump::A S-alert1::A S crown-1: