Hongera Wahitimu wa Kwanza UDOM


Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
932
Likes
2
Points
0
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
932 2 0
Kwa niaba ya Watanzania wote wapenda maendeleo na wazalendo wa kweli, Napenda kutoa pongezi zangu za dhati kwa wahitimu wote wa kwanza wa UDOM.

Tunaamini kuwa mtatoa mchango mkubwa katika kuendeleza nchi yetu kwa kutumia taaluma mliyopata. Nawatakia kila la heri.

Wapuuzeni wale wote wanaokiponda chuo chetu, yachukulieni mawazo yao kama kokoto.

Kwa wanafunzi mnaoendelea na masomo, ongezeni bidii katika masomo. Endeleeni kuwa na moyo wa uzalendo kama mlivyodhihirisha katika tamko lenu dhidi ya kitendo dhalimu cha baadhi ya wabunge waliotoroka kazi.

Kidumu Chama cha Mapinduzi!

Zidumu Fikra Tukufu za Rais wetu JK.

Mapinduziiiii ..... Daimaaaa!!!
 
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
11,662
Likes
5,559
Points
280
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
11,662 5,559 280
Hongera Wahitimu wa Kwanza UDOM

Kwa niaba ya Watanzania wote wapenda maendeleo na wazalendo wa kweli, Napenda kutoa pongezi zangu za dhati kwa wahitimu wote wa kwanza wa UDOM.

Tunaamini kuwa mtatoa mchango mkubwa katika kuendeleza nchi yetu kwa kutumia taaluma mliyopata. Nawatakia kila la heri.

Wapuuzeni wale wote wanaokiponda chuo chetu, yachukulieni mawazo yao kama kokoto.

Kwa wanafunzi mnaoendelea na masomo, ongezeni bidii katika masomo. Endeleeni kuwa na moyo wa uzalendo kama mlivyodhihirisha katika tamko lenu dhidi ya kitendo dhalimu cha baadhi ya wabunge waliotoroka kazi.

Kidumu Chama cha Mapinduzi!

Zidumu Fikra Tukufu za Rais wetu JK.

Mapinduziiiii ..... Daimaaaa!!!
????????????????????????
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
Kweli kabisa, tuwape hongera za dhati kabisa hawa vijana. Mungu awasaidie katika maisha yao ya usoni, wanaotaka kuendelea kusoma awabariki kwa kuwafungulia kila jema na watakao amua kuanza kucharika kwa kazi nao pia wabarikiwe kwa kila la kheri kwenye maisha yao.
 

Forum statistics

Threads 1,239,135
Members 476,412
Posts 29,343,766