Hongera Tundu Lissu Hongera Ismail Jussa;

Hongera Tundu Lissu Hongera Ismail Jussa;

Imma Saro

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2012
Posts
394
Reaction score
197
Ongera Tundu Lissu Ongera Ismail Jussa;
Kwa kazi ya leo hakika mnastahili pongezi ;
Sitta pole sana huyo ndio Lissu,,Jussa.
Kwa somo la leo basi jipime tena kama unastahili kuitwa wa mzee wa viwango?
Kwa wingi wenu mjengo msifikiri mnawatisha hawa Tundu Lissu na Ismail Jussa;
Eti nyie ccm ni vigogo basi hawa ni Visiki "Jussa Kisiki na Kisiki Lissu"


1900012_624589907625007_1054844523_n.jpg
 
Jussa na Lissu hakika mmetuonyesha watanzania kuwa mpo kwajili yetu!
Komaeni hivyo hivyo ili kama tutapata katiba mpya!
 
Ongera Tundu Lissu Ongera Ismail Jussa;
Kwa kazi ya leo hakika mnastahili pongezi ;
Sitta pole sana huyo ndio Lissu,,Jussa.
Kwa somo la leo basi jipime tena kama unastahili kuitwa wa mzee wa viwango?
Kwa wingi wenu mjengo msifikiri mnawatisha hawa Tundu Lissu na Ismail Jussa;
Eti nyie ccm ni vigogo basi hawa ni Visiki "Jussa Kisiki na Kisiki Lissu"


1900012_624589907625007_1054844523_n.jpg

Jifunze kiswahili kisha uje upost ...sio ongera na hongera
 
nini.kimetokea....mnaongea as if wote tupo na access na tv wakuu...tujuzeni...
 
Sitta rudi shule kuna elimu ya watu wazima

aka wazee!!kama shule ndogo usilazimishe au kubali tu jina lako jipya la kizeee kinafiki.
 
kiukweli wote wenye mlengo tofauti na ccm
'They Have A Mountain To Climb'
 
Kweli lissu ni jembe!ni mtetea haki za wanyonge. Big up na usikubali kukumbatia hizo takataka zinazoletwa huko mjengoni zisizo na maslahi kwa watanzania
 
Back
Top Bottom