Hongera TBC kwa tamthilia hii nzuri

Hongera TBC kwa tamthilia hii nzuri

TBC ndio TV pekee inayozingatia maadili ya mtanzania!! Ndio maana mimi kila siku naitazama/naipenda pia.
 
Jumatatu mpaka jumatano kuanzia saa nne na dakika tano.
 
Kuna hii tamthilia ya kichina inayotafsiriwa kwa kiswahili. Hii tamthilia ni nzuri, inaucheshi, inamafunzo na maadili. Hii ni tofauti na zile tamthilia za kifilipino zinalenga kufundisha ushoga jamii ya kitanzania.

Ila maranyingi naikutia kati, sijui inaitwaje lakini. Kwa sasa napenda kuiangalia mara kwa mara. Ni vizuri kulinda heshima ya Mtanzania. Ushoga sio dili. Tubaki katika mapenzi yenye afya.

Mwanaume Mzima Eti Umekaa Unaangalia TAMTHILIA ZA K.I.S.H.E.N.Z.I KAMA HIZI, Baadaye Mkikutana Na Watoto Wa Kike Mnaanza Kusimuliana. USHOGA HUWA UNAANZA HIVI HIVI. Na Hizo Tamthilia Zote Hizo Huwa Hazitengenezwi Kwa Bahati Mbaya. NI LAZIMA KUNA MAMBO YAO WANAKUWA WAMEYATAGATE.
 
Sio kila tunachokiana tucopy kuna wacheza mpira mashoga na bado tunaangalia, huo ushoga wao ni wao sie kilichotukusanya pamoja kuangalia soka, hvyo hvyo kwenye tamthlia tuchukue mazuri tu mabayo tuwaachie wenyewe.
 
Sio kila tunachokiana tucopy kuna wacheza mpira mashoga na bado tunaangalia, huo ushoga wao ni wao sie kilichotukusanya pamoja kuangalia soka, hvyo hvyo kwenye tamthlia tuchukue mazuri tu mabayo tuwaachie wenyewe.

Right perspective. ......kama ingekuwa kila tunachoona tunaiga ingekuwa balaa
 
Na hii wataikatisha tu,, kuna moja ilikuwepo kabla ya hii nayo ni ya kichina ambayo imetafsiriwa kwenda ktk lugha ya kiswahili wakaikatisha na ilikuwa nzuri balaa!!
 
Back
Top Bottom