Domenia
JF-Expert Member
- May 26, 2009
- 462
- 23
Kwakua sekta ya utalii inaongoza kwa asilimia kubwa kuchangia pato la taifa ukilinganisha na sekta ya mdini...kilichofanywa na TANAPA ni hatua nzuri....tena kubwa ukilinganisha na office nyingine za serikali...
sasa malipo yote ya tanapa kufanywa kwa electroniki!!!....hakuna tena hardcash....
Ninachopenda kuwaambi mbia ni kwamba ongezeni mibadala mingi (Altenatives) zaidi ya VIZA card, Master Card Na tembo card Ya CRDB twende hata kwenye MPesa...
Twende hadi tufike mbali....
sasa malipo yote ya tanapa kufanywa kwa electroniki!!!....hakuna tena hardcash....
Ninachopenda kuwaambi mbia ni kwamba ongezeni mibadala mingi (Altenatives) zaidi ya VIZA card, Master Card Na tembo card Ya CRDB twende hata kwenye MPesa...
Twende hadi tufike mbali....