Hongera Samatha Mbwana kwa kujenga nyumba

esasa04

Member
Apr 6, 2015
19
75
Katika pita pita zangu nikaambiwa huo ndo mjengo wa shujaa wa football TZ a.k.a Mbwana Samatha.

Lakini jamaa anakipiga tu huko Belgium hana hata sifa za kukirusha kitu chake kipya baada ya kuivunja nyumba yake ya awali iliyokuwepo eneo hilo la kisarawe II Kigamboni.

IMG_20161231_153242.jpg
 

Azarel

JF-Expert Member
Aug 25, 2016
16,929
2,000
Gharama zoote alizotumia ndio nusu ya hela ya kiwanja cha Mondi South Africa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom