Hongera kwenu 'single mothers' wote

Hongera kwenu 'single mothers' wote

Pamoja na pongezi hizi Single mothers jifunzeni kutulia na wapenzi/waume zenu wapya kwani mnachukiza sana kwa vitendo vyenu vya kuendeleza mahusiano na wale waliowazalisha angali mshaolewa au kuingia mahusiano na wanaume wengine.

Asante kaka mkubwa kwa ushauri
 
ni single mother au single parent?
kuna double mother?
Natafuta umetoa mpya? hivi inatakiwa kuwa single parent eeeeh, naona single parent anaweza kuwa hata wa kiume na huyu mtoa mada ame specify kwa wanawake

hahahahahahahah

but all in all yuko kwenye single parent pia.
 
Natafuta umetoa mpya? hivi inatakiwa kuwa single parent eeeeh, naona single parent anaweza kuwa hata wa kiume na huyu mtoa mada ame specify kwa wanawake

hahahahahahahah

but all in all yuko kwenye single parent pia.
mimi hii lugha ya malikia inanishinda ndo nauliza bna? single mother? kwani kuna wamama wangapi hata kama mtu ameolewa? au ukiolewa huwi single mother unakuwa double mother nini? nieleweshe mkuu
 
mimi hii lugha ya malikia inanishinda ndo nauliza bna? single mother? kwani kuna wamama wangapi hata kama mtu ameolewa? au ukiolewa huwi single mother unakuwa double mother nini? nieleweshe mkuu
Hahahahaaaaa mbavu zangu mie, ukiolewa unakuwa married mother!!!!!!!! oppss sijui umenielewa natafuta?
 
Ila sisi wanaume ni mabazazi sometimes.
Hivi unapata wapi guts za kumkataa mwanao? Damu yako?
Hahahahahaha hili swali niliulizwa na mwanangu na sitakaa nilisahau hadi nife... "Baba, Kwanini ulimuacha Mama? "
 
Back
Top Bottom