Benjamini Netanyahu
JF-Expert Member
- Aug 7, 2014
- 102,675
- 126,930
Itakuwa mama yetu amechoka kusikia harufu ya hiyo midevu yake.
Labda hakuna aliyemshauri kaenda tu mwenyewe kwa mangi kanunua topaz kapurusa mzuzuJamani mbona tunasikia kwamba yule jamaa huwa hashauriki, nini kimemkuta tena?
Sent using Jamii Forums mobile app
We jamaa upo?Jamani mbona tunasikia kwamba yule jamaa huwa hashauriki, nini kimemkuta tena?
Sent using Jamii Forums mobile app
Inaonyesha hana mpango hata mwili wake hadi ainyoa kila mtu anajua tu jamaa kanyoa, kwa nini asimuige January the cord? Hata siku moja uwezi mkuta na nywele kichwani.Sina haja ya kuweka picha. Zitafute kwa muda wako.
Mh. Rais alikuwa ana mzuzu ambao kwa mujibu wa umri ulikuwa umeshaanza kuchafuka mvi. Kwa siku za karibuni namuona mkuu anang'aa kidevu kikiwa swafi kabisa.
Tafiti pondo na matokeo mchundo:
- Hakujawahi kuwa na rais mwenye mzuzu lakini mustache wapo wengi.
- Ukiwa na kazi ya maana serikalini na jeshini mzuzu naona kama hauruhusiwi hivi. (sina hakika)
- Sasa amiri jeshi kuwa na mzuzu.
Hongera waliomshauri.
Sasa tupate presidential portrait akiwa hana mzuzu.
Yule bro hana nywere,sasa unataka azioteshe na dawa za mchina auInaonyesha hana mpango hata mwili wake hadi ainyoa kila mtu anajua tu jamaa kanyoa, kwa nini asimuige January the cord? Hata siku moja uwezi mkuta na nywele kichwani.