Hongera kwa walioleta uzi wa Chumvi ya Mawe

Hongera kwa walioleta uzi wa Chumvi ya Mawe

Waeleweshe Komwe
Hawa ni sikio la kufa kama yule mwenzao wa kansa.

Wakawaulize bibi zao chumvi ina kazi gani wataambiwa kinagaubaga.

Kamtu kamesoma shule ya kata kameishia FOM FOO kanajifanya kasomi uchwara, atii ooohh chumvi ni uchawi! Like serious, ati chumvi ni uchawii!!! 😲

Chumvi ni utakaso, inaondoa mauchafu yote ya kichawii na ya kiroho. Unakuwa msafi haswaa ndio maana hela zinatiririkaaa kama maji zinakufuata.

Hizo shule za kata zimulikwe, zinatengeneza mazuzu wanaodhani wao ni wasomi. FOM FOO uchwaraa.
 
Zamani sisi tukiwa wadogo, ukipata mapele na matetekuwanga unaogeshwa kwa chumvi ya mawe na magadi, mapele yote yanaisha.

Hawa wasomi uchwara wa FOM FOO ya shule ya kata watanieleza nini mimi bwana! Dejane

MADIVISHENI ZIRO, ulimwengu uko huku, wao wako kule.
 
Zamani sisi tukiwa wadogo, ukipata mapele na matetekuwanga unaogeshwa kwa chumvi ya mawe na magadi, mapele yote yanaisha.

Hawa wasomi uchwara wa FOM FOO ya shule ya kata watanieleza nini mimi bwana! Dejane

MADIVISHENI ZIRO, ulimwengu uko huku, wao wako kule.
Zero kabisa
Waulize hata waroman yale maji ya baraka wameweka chumvi ya mawe
 
Zamani sisi tukiwa wadogo, ukipata mapele na matetekuwanga unaogeshwa kwa chumvi ya mawe na magadi, mapele yote yanaisha.

Hawa wasomi uchwara wa FOM FOO ya shule ya kata watanieleza nini mimi bwana! Dejane

MADIVISHENI ZIRO, ulimwengu uko huku, wao wako kule.
Yaan mim Chumvi ya mawe na kumanifest huniambii kitu aisee matokeo nimeyaona makubwa sana
Hata ile ishu nilikusimulia huwezi amin vitu vimegeuka kuwa habari nzuri
Ngona nikuje pm
 
Nimekuwa nikifanya biashara na udalali kwa shida sana hadi siku nimeanza kutumia chumvi ya mawe sisemi ni dawa ila imani huponya

CHUMVI imesaidia kunipa kipato cha 200k kwa week i

Imenisaidia duka langu naona hela sasa sio kama zamani

Imenisaidia kupunguza na kumaliza madeni korofi

Imenisaidia kufanya biashara na watu niliokuwa nimegombana nao kiasi cha kutosemeshana

Matumizi
Nunua chumvi ya mawe sokoni hata ya 500 tu, weka kijiko kimoja kwenye maji ya kuoga ogea asubuhi na jioni hadi utakapoona mambo yamekubali
Mkuu hiv haya mambo ni kwel lakin??
 
Back
Top Bottom