jakackseru
Senior Member
- Mar 15, 2014
- 132
- 27
Hongera mbunge wangu,nadhani sasa umeamua kutusaliti wana CHAPUTA wezako
Sent from my iPhone using JamiiForums
Sent from my iPhone using JamiiForums
Hahaha kama waolewaji hawapo waoe tuu ama
Hivi huyu ndo anaitwa Joyce Mukya?
Hongeraaaaaa zao
Mungu awatangulie...taasisi ngumu sana hii
Ngoja aingie ndani, utamjua her true color.huyu shemeji muda wote ametabasamu
huyu shemeji muda wote ametabasamu
ngumu kweli kweli, ilimshinda mandela ujue!!
Zitto na Mnyika wanangoja nini? Nashauri Mnyika alazimishwe kukamilisha hili swala haraka, sababu zitto alikuwa anaakili nzuri tu, matatizo yalianza alipoanza kupewa majimama na ma-ccm.
safi sana dogo. you are grown up now.
!
!
dah.....jamaa msaliti sana huyu nassari na nisimuone tena katika kempu yetu ya mabachela eikeiei wakongwe. Na kwa taarifa yako tu bw Joshua ni kwamba wale madem zako tushagawana na lile taji lako la bingwa wa kutongoza liko wazi kuanzia ulipotusaliti.