Hongera Jeshi la Zimamoto kwa mikwara

Hongera Jeshi la Zimamoto kwa mikwara

... hiki mafungu yake yanatoka vote 20 ambayo CAG haingizi pua mzee!
Unatagemea nini yaani ccm ni sawa na mpangaji ukimuacha kwa muda mrefu anaweza kufoji hati ya nyumbe yako nakukataa kutoka watanzania tujifunze kutoa mkata wa mwaka moja kwa wapangaji huyu mpagi wetu ccm kumuondoa kwenye pango tutayamba
 
[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]natamani wauone huu uzi
 
Hawa zimamoto kazi imewashinda kitengo wapewa police wa washa washa wale wako vizuri sana sajawai ona wanashindwa hata siku moja
[emoji16][emoji16]dah imebidi nicheke tu
 
Hawa wahuni tu, ingekuwa amri yangu ningewafuta kabisa, imagine kuna mtoto alizama kwenye bwawa karibu na mlimani city, wakaenda na magari yao, kufika pale wakaanza kupekecha maji na vijiti, jamaa mmoja raia akaona hawa wajinga, akajitosa majini akazama akamtafuta mtoto akaibuka naye.

Waziri wao wa mambo ya ndani wakati huo Nahodha wa Zanzibar akasema ingependeza wamuajiri yule jamaa aliyezama majini maana ilikuwa aibu kwa kikosi kizima cha fire
Hahahhahaa CCM hao
 
Katika mambo yanayonifurahisha hapa duniani ni mazoezi ya utayari yanayofanywa na Jeshi la Zimamoto.

Yaani wanaenda sehemu kama airport wanawasha moto halafu wanajipigia simu wanakuja kuuzima kwa wakati, wengine wana act wamezimia, wanabebwa na kupewa huduma yakwanza.

Baada ya hapo wanaongea na vyombo vya habari kujisifia kwa kuwa tayari kudhibiti majanga muda wote, very funny [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Huwa mnanikumbusha kisa cha rafiki yangu mmoja aliyekuwa mtaalamu wa michezo ya karate, kila siku anatuonesha style za kupambana na adui siku moja akaingia kwenye 18 za muuza mkaa akachezea kichapo cha hatari, badae akatwambia maadili yao hayaruhusu kupigana hovyo ila anatwambia hivyo akiwa hoi[emoji23][emoji23][emoji23]

Sasa zimamoto nao kwenye mazoezi real wana sababu nyingi balaa mara barabara mara maji [emoji23][emoji23][emoji23] duuuh
Kwenye majanga visingizio na sababu zinakuwa nyingi sana, kwenye kuwakamua hela za 🔥 wako mstari wa mbele kama tai,na usipotoa unatishiwa kupelekwa mahakamani
 
Kati ya wafanyakazi wa umma ambao wamebarikiwa kwa kula mishaara ya bure bila kufanya kazi wanaongoza ni zimamoto. Sijawahi kusikia wamethibiti janga lolote. Ni bora hili jeshi liwe kwenye kitengo cha polisi hili wawe wanapangiwa majukumu mengine anagalau wapige kazi sio kila siku kuwa ofisini bila kufanya kazi yoyote. Bora hata askari wa JWTZ wanapangiwa majukumu ya uzalishaji mali kupitia vitaga uchumi vyao ila hawa zimamoto ninkusubiri tu janga litokee na huwa hawalidhibiti. Cha kushangaza zaidi na wenyewe wanalipwa laki tatu ya posho kila mwezi nje ya mshaara plus laki moja ya vinywaji wakati mwalimu anayefanya kazia kubwa kila siku hana posho hata shilingi mia,hii nchi sijui tunakwama wapi.
 
Hili ni jeshi la hovyo kuanza kutokea wako sharp kukusanya sijui ada na pesa nyingine ila hawana immediate response kwa matukio ya moto.
Poor tz.

Sent from my ALE-L21 using JamiiForums mobile app
 
Mitaa fulani uswahilini paliwahi tokea ajali ya Moto,Kama kawaida yao wakaja bila maji halafu wakataka kusepa,hahahahaaaa walitulizwa ,raia wakazima Moto Ila na fwaya walijuuta kuja bila maji!!
 
Back
Top Bottom