Zanaco
JF-Expert Member
- Feb 17, 2016
- 1,612
- 1,591
Mbona kwenye kitengo cha kupangaji wa matokeo ya uchaguzi ccm wako vizuri sana, dawa nikuwaondoa kwanguvu ya ummaUnataka kuiweka serikali ipi?,ikiwa wote ni binadamu na ni wale wale
Mbona kwenye kitengo cha kupangaji wa matokeo ya uchaguzi ccm wako vizuri sana, dawa nikuwaondoa kwanguvu ya ummaUnataka kuiweka serikali ipi?,ikiwa wote ni binadamu na ni wale wale
Kwahiyo chama gani kiingie mkuu ili kisipange matokeo?.Mbona kwenye kitengo cha kupangaji wa matokeo ya uchaguzi ccm wako vizuri sana, dawa nikuwaondoa kwanguvu ya umma
kuna huyu afande magreti fire extinguisher nchi nzima anazijua zina expire liniKati ya majeshi dhaifu ni hili la zimamoto. Linatakiwa kuokolewa kabla ya kuokoa mali za raia.
Chama chote cha siasa chenye usajili wa kisheria kinaweza ongoza nchi vizuriKwahiyo chama gani kiingie mkuu ili kisipange matokeo?.
Dogo dogooooo dogoooo Myebusi maamae. Karibu jamvini tena chalii yangu. Ulipoteaga wapi dogoooo? Shemeji yako kakuruhusu urudi nini baada ya dada kukukingia kifua na kukutea.[emoji3] [emoji3] [emoji3] Ukisikia sauti za ving'ora vya magari yao unaweza kusema ni Fire Fighters wa China ila kumbe ni dhaifu kuliko Fire Fighters wa Cambodia
Yale washawasha si hayana kazi, kwanini yasitumike na jeshi la zimamoto.
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] Pumbavu sana. Habari za siku ndugu? Mimi nipo kwa kipindi kirefu sana nilikuwa busy kutekeleza majukumu ya kifamilia na bado naendelea na utekelezaji.Dogo dogooooo dogoooo Myebusi maamae. Karibu jamvini tena chalii yangu. Ulipoteaga wapi dogoooo? Shemeji yako kakuruhusu urudi nini baada ya dada kukukingia kifua na kukutea.
Dah kwa kaka yako uswaz ulikosa bando kabisa???
Yani mkuu hadi karibu nikuanzishie uzi umepotea wpi? Nimefurahi kichiz umerudi jamvini. Pia u mzima. Nikutakiana kheri tu kwasababu sasa hivi hujui utakumbana na janga la moto wapi?[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] Pumbavu sana. Habari za siku ndugu? Mimi nipo kwa kipindi kirefu sana nilikuwa busy kutekeleza majukumu ya kifamilia na bado naendelea na utekelezaji.
Mara moja moja nikiwa na muda nitakuwa naonekana humu.
Nimefurahi pia kukuona bila shaka utakuwa umetoka nchi za watu au bado upo huko huko?Yani mkuu hadi karibu nikuanzishie uzi umepotea wpi? Nimefurahi kichiz umerudi jamvini. Pia u mzima. Nikutakiana kheri tu kwasababu sasa hivi hujui utakumbana na janga la moto wapi?
Its fakin amazing situation our country is passing through
🤣🤣fara wee nimechekaaa
hoja yako haina mashiko.umereta siasa katika matukio ya kitaifaTuiondoe serikali ya ccm, siyo sikivu wapo kulinda tu maslahi yao,
Uza mavieite yote ya chama na serikali, nunua magari ya kisasa ya fire na ambulance peleka kila wilaya gari 5
matukio ya kitaifa unayatenganishaje na Siasa?
Zima moto ni kikundi cha comedyKatika mambo yanayonifurahisha hapa duniani ni mazoezi ya utayari yanayofanywa na jeshi la zimamoto.
Yaani wanaenda sehemu kama airport wanawasha moto halafu wanajipigia simu wanakuja kuuzima kwa wakati, wengine wana act wamezimia, wanabebwa na kupewa huduma yakwanza.
Baada ya hapo wanaongea na vyombo vya habari kujisifia kwa kuwa tayari kudhibiti majanga muda wote, very funny [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Huwa mnanikumbusha kisa cha rafiki yangu mmoja aliyekuwa mtaalamu wa michezo ya karate, kila siku anatuonesha style za kupambana na adui siku moja akaingia kwenye 18 za muuza mkaa akachezea kichapo cha hatari, badae akatwambia maadili yao hayaruhusu kupigana hovyo ila anatwambia hivyo akiwa hoi[emoji23][emoji23][emoji23]
Sasa zimamoto nao kwenye mazoezi real wana sababu nyingi balaa mara barabara mara maji [emoji23][emoji23][emoji23] duuuh
... hiki mafungu yake yanatoka vote 20 ambayo CAG haingizi pua mzee!Uliza bajet wizara upewa bei gani kwajili ya kununua vifaa vya kuzima moto na majanga, kuna vitongo viko vizuri kama kile cha kuzibiti wapinza kile kikovizu sana
... kuna wale jamaa wa KNIGHT SUPPORT enzi za JK walikuwa na magari yao standby maeneo mengi ya jiji. Enzi za JPM walisepa zao ukizingatia alivyokuwa anachukia private sector. Hii issue ya Kariakoo ingekuwa ndogo sana kwao; yaan wangefika on-time. Bahati mbaya ndio hivyo tena, siasa za kipumbavu zimevuruga kila kitu back to square one!Zima moto waanze kulinda mageti sasa hawana kitu wanakula kodi zetu bure
Sitahau siku moja niko zangu kazini kurasini kwenye matank ya total mara alarm kibao tukajua moto watu mbio kumbe majaa etie yalikuwa yanatest wanakuja na kigari kimechoka hovyo kabisa