Hongera Jakaya Kikwete Hongera CCM


Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
226
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 226 160
Napenda kutoa pongezi kwa Mheshimiwa Jakaya Mrisho Kikwete na pia kwa Chama cha mapinduzi (CCM) watz twasema mapinduzi tumeyaona.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Napenda kutoa pongezi kwa Mheshimiwa Jakaya Mrisho Kikwete na pia kwa Chama cha mapinduzi (CCM) watz twasema mapinduzi tumeyaona.
Kweli tumeyaona ...nakubali, Hongera JK!

jb2222.jpg
 

Forum statistics

Threads 1,236,108
Members 474,999
Posts 29,246,879