Hongera Harmonize amekuwa msanii wa pili bongo kufikisha viewers 10,000,000 katika youtube account

homboyz

Senior Member
Oct 19, 2016
126
250
Nyimbo ya bado ya harmonize imemuwezesha kuwa mtanzania wa pili kufikisha watazamaji million 10 kwa video moja katika akaunti yake ya YouTube

 

Kajolijo

JF-Expert Member
May 30, 2016
3,383
2,000
Nyimbo ya bado ya harmonize imemuwezesha kuwa mtanzania wa pili kufikisha watazamaji million 10 kwa video moja katika akaunti yake ya YouTube
Hivi si anatoka kwa wale wale wanaotuhumiwa kununua views
 

Real One

JF-Expert Member
Jun 26, 2014
1,896
2,000
Acha uongo sio wa pil nahs n wa tatu kumbka wimbo wa shaaa mpka sa hv anakarbia viewers mil30
Wimbo wa shaa title yake wamei- exaggerate sana, bila kuinusisha hiyo video na mambo ya kierotica sidhani kama ingekua na viewers wengi
 

Numbisa

JF-Expert Member
Dec 12, 2016
173,978
2,000
Anafatia raymond kisha mavoko. Sijui lini akina darasa watafika huko
 

Mlaleo

JF-Expert Member
Oct 11, 2011
11,257
2,000
Nyimbo ya bado ya harmonize imemuwezesha kuwa mtanzania wa pili kufikisha watazamaji million 10 kwa video moja katika akaunti yake ya YouTube

Atalipwa na Google kwa kufikisha hiyo idadi? na mimi nitoe video yangu!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom