Hongera CCM


L

LENGEJU BOB

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
53
Likes
0
Points
0
Age
40
L

LENGEJU BOB

Member
Joined Nov 1, 2010
53 0 0
Naipongeza serikali ya CCM kwa kusimamia uchaguzi ulioiondoa yenyewe katika uongozi wa nchi!

Asante mama demokrasia!
 
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
0
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
1,280 0 0
Wezi wakubwa hao!!!!
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Mh!!sijakusoma mtu wangu!!!!
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
705,438
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 705,438 280
It is not over until it is truly over.........................Huu siyo wakati mwafaka wa kuipongeza CCM hata kidogo.............
 
Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
1,209
Likes
4
Points
135
Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
1,209 4 135
Naipongeza serikali ya ccm kwa kusimamia uchaguzi ulioiondoa yenyewe katika uongozi wa nchi!

Asante mama demokrasia!
Umekuwa NEC? CCM bado watashika madaraka ya nchi ingawa wapinzani nao watapata viti vya ubunge na udiwani. Nafikiri baada ya kesho utaniambia. Ama tupinge?
 
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
744
Likes
1
Points
0
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2010
744 1 0
Wewe mimi nakuambia indicator inawaka kwa Slaa yuleeeeeeeee Mjengoni na Hawara yake
 
Mwanaukweli

Mwanaukweli

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2007
Messages
4,511
Likes
362
Points
180
Mwanaukweli

Mwanaukweli

JF-Expert Member
Joined May 18, 2007
4,511 362 180
Umekuwa NEC? CCM bado watashika madaraka ya nchi ingawa wapinzani nao watapata viti vya ubunge na udiwani. Nafikiri baada ya kesho utaniambia. Ama tupinge?
Aaah Wapi!
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,402
Likes
488
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,402 488 180
Tuvute subira vijana ngoja NEC walete porojo zao
 

Forum statistics

Threads 1,251,595
Members 481,811
Posts 29,777,240