Crashwise
JF-Expert Member
- Oct 23, 2007
- 22,227
- 8,761
Katika uchaguzi huo matokeo ya awali
yalikuwa yakionyesha kuwa, Evans Elieza
Aveva, alikuwa akiongoza kwa kujizolea
jumla ya kura 1452 kati ya 1845
zilizopigwa na kutoa matumaini kwa
wapiga kura wake ya kuibuka kidedea
katika uchaguzi huo.
Mpinzani wake Andrew Tupa, hadi
tunakwenda mitamboni alikuwa
amejinyakulia jumla ya kura 387 wakati
kura sita zimeharibika. Hata hivyo,
matokeo rasmi ya uchaguzi huo
yatatangazwa na Kamati ya Uchaguzi ya
klabu hiyo chini ya Mwenyekiti Dk Damas
Ndumbaro baadaye.
wakati huo Geoffrey Nyange 'Kaburu'
ameshinda Umakamu wa Rais Simba SC
baada ya kupata kura 1043 akimshinda
mpinzani wake wa karibu Jamhuri Mussa
Kihwelo 'Julio' aliyepata kura 413 na
Swedi Nkwabi kura 300. Hata hivyo, hizo
ni taarifa za awali....
yalikuwa yakionyesha kuwa, Evans Elieza
Aveva, alikuwa akiongoza kwa kujizolea
jumla ya kura 1452 kati ya 1845
zilizopigwa na kutoa matumaini kwa
wapiga kura wake ya kuibuka kidedea
katika uchaguzi huo.
Mpinzani wake Andrew Tupa, hadi
tunakwenda mitamboni alikuwa
amejinyakulia jumla ya kura 387 wakati
kura sita zimeharibika. Hata hivyo,
matokeo rasmi ya uchaguzi huo
yatatangazwa na Kamati ya Uchaguzi ya
klabu hiyo chini ya Mwenyekiti Dk Damas
Ndumbaro baadaye.
wakati huo Geoffrey Nyange 'Kaburu'
ameshinda Umakamu wa Rais Simba SC
baada ya kupata kura 1043 akimshinda
mpinzani wake wa karibu Jamhuri Mussa
Kihwelo 'Julio' aliyepata kura 413 na
Swedi Nkwabi kura 300. Hata hivyo, hizo
ni taarifa za awali....