EvilSpirit
JF-Expert Member
- Jun 15, 2017
- 13,563
- 21,380
Yani we jamaa sijui kwanini una majanga nadhani umebakisha tu kukutana na mwanamke mwenye jinsia mbili nadhani siku hiyo na umalaya utaacha
Hahahhaahaaaaa 🤣🤣🤣🤣We Mzee tupumzishe kwanza Dah, Maana hata chai ya 7800 haijapoa unaleta gahawa chungu hvi
kumbe ndo huyu wa 7800........We jamaa si ndio ulimpa mtu ELFU SABA MIA NANE (7800/= tsh) ..
Leo tena umekuja na chai ya mwanafunzi wa chuo..
Huu uongo utakufikisha wapi??
Ndio huyu huyukumbe ndo huyu wa 7800........
Amefanya vizuri hata mimi nisingekwambia mkuu, mapenzi ya haraka hivyo afunguke kila kitu?
MAGALLAH NDIO CUTELOVE
Msiumize kichwa !!