isasuna
Member
- Jan 21, 2012
- 51
- 19
Ndugu wanajamii,
Tunawaletea mbele yenu kampuni binafsi ya uchunguzi wa mambo ya Fraud and Corruption kwenye maeneo ya kazi hasa kwenye makampuni binafsi na serikalini. Tunatoa huduma ya kiwango cha juu na kwa bei nafuu kwenye maeneo ya Fraud risk management and Investigation, Asset Tracing and Recovery, Training on Fraud and Corruption issues, Back ground checks for new recruits na Security services sehemu za kazi.
Tuna team nzuri yenye professionals wenye uzoefu kwenye investigation, sheria, uhasibu na IT.
Kampuni yetu imesajiliwa kama consultancy firm brela na tuna leseni hivo tunafanya kazi kisheria kabisa.
Tunawakaribisha wote na kwa mawasiliano tumia namba hizi na e mail hii; 0754 479 420 na 0787 519 910 E-mail:info@homeland.co.tz
Asanteni na karibuni
Tunawaletea mbele yenu kampuni binafsi ya uchunguzi wa mambo ya Fraud and Corruption kwenye maeneo ya kazi hasa kwenye makampuni binafsi na serikalini. Tunatoa huduma ya kiwango cha juu na kwa bei nafuu kwenye maeneo ya Fraud risk management and Investigation, Asset Tracing and Recovery, Training on Fraud and Corruption issues, Back ground checks for new recruits na Security services sehemu za kazi.
Tuna team nzuri yenye professionals wenye uzoefu kwenye investigation, sheria, uhasibu na IT.
Kampuni yetu imesajiliwa kama consultancy firm brela na tuna leseni hivo tunafanya kazi kisheria kabisa.
Tunawakaribisha wote na kwa mawasiliano tumia namba hizi na e mail hii; 0754 479 420 na 0787 519 910 E-mail:info@homeland.co.tz
Asanteni na karibuni