Hollywood ndo wenyewe

intelinside

JF-Expert Member
May 21, 2015
254
500
Hiyo movie asee..., si kuna jamaa alianfukiwa na jumba bovu mambo ya accounting, hala freeman ndio kama msimuliaji ws kilichotokea mpaka jamaa anatoroka ila siri ya kubakwa akafa nayo moyoni.... Hatari sana hiyo movie..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom