Holiday Inn Iringa tufananishe na wapi mikoa mingine

Thegreatcardina

JF-Expert Member
Mar 29, 2009
399
225
Kwa wale wenzangu tunaosafiri safiri humu Tanzania. Hii Holiday Inn ya Iringa Tunaweza fananisha na wapi katika mikoa mingine ya Tanzania. Hii mahali hata shetani amepakimbia.
 

Perfectz

JF-Expert Member
May 17, 2017
6,689
2,000
Sidhani kama mtoa post amewahi safiri eneo tofauti na nyanda za juu kusini
 

manizzle

JF-Expert Member
Apr 29, 2015
3,416
2,000
Jinsi ulivyowasilisha mada yako unadhani watu wote JF wanaijua hiyo sehemu, wanayajua matatizo uliyoyaona wewe, etc. Kwa ufupi upo too low kuwasilisha jambo lako
 

LUNYASI

Senior Member
Nov 27, 2011
165
225
Hiyo Holiday inn ni bar ipo Iringa mjini kunapatikana machangu wengi sana pale,kwa kifupi pale machangu ni wengi kuliko wateja .Na panafanyika ufuska wa hatari sana
 

Ombudsman

JF-Expert Member
Apr 18, 2012
3,574
2,000
Hiyo Holiday inn ni bar ipo Iringa mjini kunapatikana machangu wengi sana pale,kwa kifupi pale machangu ni wengi kuliko wateja .Na panafanyika ufuska wa hatari sana
Kumbe nj Bar? Mtaa wa fisi ni kijiji cha umalaya.
 

ihagaa

JF-Expert Member
Oct 18, 2016
251
250
Kwa wale wenzangu tunaosafiri safiri humu Tanzania. Hii Holiday Inn ya Iringa Tunaweza fananisha na wapi katika mikoa mingine ya Tanzania. Hii mahali hata shetani amepakimbia.
Mbona pauongo tu mzee baba kabaa ka sebule...af malaya wenyewe hawazid 30..wapumbavu ndo utawakuta pale
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom