hoja yng

peter wa same

Member
Feb 1, 2014
58
70
katika hii field ya ualimu kuna watu tunafanya vibaya sana niko ktk halmashauri flani huku kusini mwa tz nimeripoti tu juzi lkn kinachonikera shule nliopangiwa waalimu wa kiume aslimia kubwa wanachukua madent juzi kuna ticha kashikwa kwny mahindi akiwa na mwanafunzi wa 4m 3 live wako full naked na hiyo imepelekea tudharaulike waalimu wote. ktk kata hii jambo ambalo linakatisha tamaa sana.
 

chung cho

Senior Member
Mar 16, 2014
191
0
Potezea wewe labda mshahara mdogo mpaka afuatilie demu wake mjini ni gharama sana na wanafunzi wanawezakosa vipindi ndo maana anapata huduma ya chapchap mambo mengine yasilale. Big result now
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom