HOJA ya Zitto yawasilishwa kwa spika | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HOJA ya Zitto yawasilishwa kwa spika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Liverpool2005, Apr 23, 2012.

  1. L

    Liverpool2005 Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    "@zittokabwe: Taarifa ya Maandishi ya kutaka kuleta hoja ya kutokuwa na imani na Waziri Mkuu (ibara 53A ya Katiba) imewasilishwa rasmi kwa Spika."

    "@zittokabwe: Mchana Leo HOJA ya kutaka Azimio la kura ya kutokuwa na imani na Waziri Mkuu itakabidhiwa kwa Spika (kanuni 133(2)(3)). 'Taarifa vs Hoja'"
     
  2. L

    Liverpool2005 Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kazi ya ukombozi imeanza
     
  3. b

    buzz Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Asante kwa taarifa
     
  4. mbogo31

    mbogo31 JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 687
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Shukrani sana mh zitto, ikiwezekana na kamaa kanuni zinaruhuu liitihwe bunge la dharura baada ya hizo siku 14 ili liweze kujadili hoja hii kwa maslahi ya nchi yetu, ni gharama sana kuendelea na mzigo huu.
     
  5. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,095
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wera wera zitto.But kuna mbunge wangu mpya na anasapoti mafisadi hajasaini naye ni Augostino manyanda masele jimbo la mbogwe wilaya ya mbogwe mkoani geita mpya.Na nilazima akalie kuti kavu 2015 harudi mjengoni badala yake naingia mim via pipoz pawa.
     
  6. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 5,202
    Likes Received: 1,007
    Trophy Points: 280
    .
    Saafi sana. Zitto usiondoe mguu wako kwenye accelerator mpaka kieleweke.
    .
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,797
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    bi Kiro + boto lazma alete mizengwe
     
  8. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,610
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Hongera sana mkuu Zitto Kabwe kwa taarifa!
     
  9. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,188
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    huenda bunge la dharula likaitishwa leo
     
  10. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,188
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    tena zengewe kubwa sana.
     
  11. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,974
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    Umeniacha hoi sana mkuu!
     
  12. L

    Liverpool2005 Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Haya ndiyo aliyosema tena
    "@zittokabwe: Inaanza taarifa ya maandishi kisha Hoja. Hoja itakabidhiwa mchana leo"
     
  13. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,255
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Zitto safi sana sisi wananchi wa kawaida wapenda mageuzi tuna nyuma yenu
     
  14. L

    Liverpool2005 Member

    #14
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    ANAENDELEA HAPA
    "@zittokabwe: Kanuni 27(4) Endapo manufaa ya Taifa yatahitaji....Spika anaweza, baada ya kushauriana na Kamati ya Uongozi....kuliita Bunge 'mapema' zaidi"

    Hapa kazi kwa spika
     
  15. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,713
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    Ataanza ku-Cort vifungu visivyo na tija ilimradi akwamishe mambo
     
  16. L

    Liverpool2005 Member

    #16
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kuhusu swala la waziri Nundu na naibu wake kupishana,haya ni maoni ya KAMANDA

    "@zittokabwe: Komba aliwahi kuimba 'wenyewe kwa wenyewe wanapigana, wenyewe kwa wenyewe wanatutana. Sasa mambooooo' #OperesheniUwajibikaji"
     
  17. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #17
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 4,256
    Likes Received: 2,079
    Trophy Points: 280
    Ooh...oooh!!
    ...safi
     
  18. Ziroseventytwo

    Ziroseventytwo JF-Expert Member

    #18
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 3,522
    Likes Received: 1,515
    Trophy Points: 280
    Pa1 sana!
     
  19. n

    nketi JF-Expert Member

    #19
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 555
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Haya twende tz
     
  20. Mjomba wa taifa

    Mjomba wa taifa JF-Expert Member

    #20
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 232
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jukumu la kukomboa nchi yetu ni letu sisi sote, tusimwachie mtu au kikundi cha watu wapigane dhidi ya haya majambazi.

    Cha muhimu kama huwezi kukemea hadharani nenda hata uvunguni mwa kitanda chako unong'one kuwa naichukia CCM. Pili anza kuchukia rangi ya kijani popote uionapo.

    Hawa watu hawana huruma hata kidogo. Kwanini tucheke na jambazi ambalo usiku likikuvamia linakuuwa.

    Ni nani anafurahia kuona utajiri wa nchii unateketea mikononi mwa watu wachache then haohao wanatukashifu na kuturingishia utajiri wao?
     
Loading...