"Hofu ya Mh. Zitto" | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Hofu ya Mh. Zitto"

Discussion in 'Jamii Photos' started by ngoshwe, Jul 23, 2012.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,073
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Labda hofu ya Mh. Zitto na GMOs:""??
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,914
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Sijakuelewa mkuu. ufafanuzi tafadhali..
     
  3. TabletFellow

    TabletFellow JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  4. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 14,559
    Likes Received: 1,285
    Trophy Points: 280
  5. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 6,034
    Likes Received: 2,646
    Trophy Points: 280
    Wakati wa bajeti ya kilimo Zito alipinga sana serikali kuruhusu mazao yaliyooteshwa kwa njia ya Genetically modified, sijui kama nimeweka lugha sawa lakini ndio hivyo. Sasa ona hilo hindi kubwa kuliko mtu, je kuna usalama kwa chakula cha aina hiyo. Ni sawa na hawa kuku wanaofugwa kwa mwezi mmoja na tunalishwa bini adam.
     
  6. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,663
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    www.noconnection.com
     
Loading...