hodiiiiiii wanajf mgeni na omba kukaribishwa

hodiiiiiii wanajf mgeni na omba kukaribishwa

Sory me too ni mgen bt naomba mnielekez unaingia kipengele gan I'll uwez kuandika post yko..I knw only kureply post ya mtu mwngne..Thanx.

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
Una shilingi ngapi nikufundishe??

Sory me too ni mgen bt naomba mnielekez unaingia kipengele gan I'll uwez kuandika post yko..I knw only kureply post ya mtu mwngne..Thanx.

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
Sory me too ni mgen bt naomba mnielekez unaingia kipengele gan I'll uwez kuandika post yko..I knw only kureply post ya mtu mwngne..Thanx.

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums

Hapo kwenye screen yako Kuna neno NEW POST sasa click Hapohapo na umwage sera zako dia.. Karibuuu...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom