Hodi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by TILA, Sep 19, 2012.

  1. T

    TILA Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hodi wanajukwaa, kwakuwa hii ni post yangu ya kwanza, naomba nianze kwa kuwasalimia na kuwapongeza kwa kazi kubwa na nzuri ya kuijenga Tanzania Mpya na yenye Neema
     
  2. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,781
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Karibu sana...pita ndani.
     
  3. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,825
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Moderator tafadhari hemu ipeleke hii post mahala pake.
     
  4. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 29,485
    Likes Received: 4,759
    Trophy Points: 280
    ka kuwa hii ni post yako ya kwanza weka japo picha yako, ndio utaratibu
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,475
    Likes Received: 4,134
    Trophy Points: 280
    Karibu sana.
     
  6. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,975
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Karibu jamvini TILA
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 18,015
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    Karibu sana JF mkuu.
     
Loading...