Hodi wenyewe


M

missme

Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
6
Likes
0
Points
0
M

missme

Member
Joined Jun 11, 2013
6 0 0
Jaman mimi ni mgeni, nimefurahi kuwa mmoja wa familia yenu
 
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
2,658
Likes
17
Points
135
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
2,658 17 135
Jaman mimi ni mgeni, nimefurahi kuwa mmoja wa familia yenu
Naombeni mnipokeee
asanteni
Karibuni sana missme na Tuishi, mie naitwa saudari.

Ni kidume cha Mbegu katika familia yetu, ni mkarimu sana, mpenda watu, nisiye na makuu, mstaarabu, mcheshi.

Ila ningependa kuwajua na ninyi kwa ufupi ikiwa kila mmoja atataja wasifu wake japo kwakifupi kama hamtojali.

BTW karibuni Jf katika kulisongesha gurudumu hili.
 
Last edited by a moderator:
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,314
Likes
111
Points
145
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined Sep 30, 2009
11,314 111 145
Karibuni sana missme na Tuishi, mie naitwa saudari.

Ni kidume cha Mbegu katika familia yetu, ni mkarimu sana, mpenda watu, nisiye na makuu, mstaarabu, mcheshi.

Ila ningependa kuwajua na ninyi kwa ufupi ikiwa kila mmoja atataja wasifu wake japo kwakifupi kama hamtojali.

BTW karibuni Jf katika kulisongesha gurudumu hili.
yaani ndo wamepokelewa na wewe? lol!
wamekwisha, ha haaaa
 
M

missme

Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
6
Likes
0
Points
0
M

missme

Member
Joined Jun 11, 2013
6 0 0
Mimi ni binti mrembo, mcheshi, mpenda watu na mstaarabu pia sina makuu mtoto wa watu natumai wasifu wangu umejitosheleza eeh?
 
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
2,658
Likes
17
Points
135
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
2,658 17 135
Mimi ni binti mrembo, mcheshi, mpenda watu na mstaarabu pia sina makuu mtoto wa watu natumai wasifu wangu umejitosheleza eeh?
Ooooh!!! Jamani kweli milima haikutani ila binadamu hukutana. I can't believe my eyes kama leo ningeweza hata kuchat na binti mrembo kama wewe.

Mie sijaoa mpendwa(i meen niko single) ila natafuta mchumba ambaye baadae atakua mke wangu, vipi kuhusu wewe na nini mipango yako ya baada?
 
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,314
Likes
111
Points
145
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined Sep 30, 2009
11,314 111 145
Ooooh!!! Jamani kweli milima haikutani ila binadamu hukutana. I can't believe my eyes kama leo ningeweza hata kuchat na binti mrembo kama wewe.

Mie sijaoa mpendwa(i meen niko single) ila natafuta mchumba ambaye baadae atakua mke wangu, vipi kuhusu wewe na nini mipango yako ya baada?
ha haaaa, majaaaangaaaaaaaaaaaaaaaaaa...............
 
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
2,658
Likes
17
Points
135
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
2,658 17 135
ha haaaa, majaaaangaaaaaaaaaaaaaaaaaa...............
Taratibu na vijimisemo vyako, ukinipeperushia njiwa wangu utacover nafasi yake.
 
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
2,658
Likes
17
Points
135
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
2,658 17 135
missme mpendwa, mbona kimya kimetanda ghafla?

Upo salama kweli?
 
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2013
Messages
4,620
Likes
121
Points
145
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2013
4,620 121 145
Taratibu na vijimisemo vyako, ukinipeperushia njiwa wangu utacover nafasi yake.
Haya kaka changamka naona karibu utafanikiwa mi nipo kwa huku nawacheck tu.
 
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
2,658
Likes
17
Points
135
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
2,658 17 135
Haya kaka changamka naona karibu utafanikiwa mi nipo kwa huku nawacheck tu.
Na weye haukawii? Kukuru kakara zanini humu?

Hahahaaaa!!!! Usione kitu watoa mimacho mpaka umemfanya njiwa wangu amekua muoga wakujibu vijimaswali vyangu.
 
T

Tuishi

Member
Joined
Jun 18, 2013
Messages
37
Likes
5
Points
15
T

Tuishi

Member
Joined Jun 18, 2013
37 5 15
Karibuni sana missme na Tuishi, mie naitwa saudari.

Ni kidume cha Mbegu katika familia yetu, ni mkarimu sana, mpenda watu, nisiye na makuu, mstaarabu, mcheshi.

Ila ningependa kuwajua na ninyi kwa ufupi ikiwa kila mmoja atataja wasifu wake japo kwakifupi kama hamtojali.

BTW karibuni Jf katika kulisongesha gurudumu hili.
asante saudari
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,275,109
Members 490,908
Posts 30,532,856