Hodi: Nimerudi tena | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi: Nimerudi tena

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Tonge, Aug 9, 2010.

  1. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wanajf niliwamiss sana baada ya kuwa tanganyika kwa mwezi hivi nikiwa na kazi ya kuvuta jiko huko ta, sasa niko Tanzania ndio maana niko hewani. Nimekosa mambo kibao ila tuko pamoja sasa. Siku njema
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,582
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Karibu sana
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,012
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hongera sana mkuu. Karibu tena na tafadhali usikose kumleta na shemeji hapa jukwaani na yeye tupate mchango wake
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Aug 10, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,476
    Likes Received: 4,134
    Trophy Points: 280
    Karibu sana mkuu, lakini mbona umevuta jiko kimyakimya bila kututaarifu wadau? Hongera sana!
     
  5. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2010
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,441
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Hongera sana mkuu,ila isije ikawa nguvu ya soda maana Ramadhani ipo karibu ikiisha na mke anarudi kwao.
     
Loading...