Hodi ndugu zangu!


Mcharuko

Mcharuko

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2011
Messages
207
Likes
43
Points
45
Mcharuko

Mcharuko

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2011
207 43 45
Habarini waungwana wa jamii forum, jina langu ni
Mcharuko au Dada mcharuko au shangazi mcharuko!
Naomba mnipokee humu ndani.
 
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined
Oct 22, 2008
Messages
2,719
Likes
57
Points
145
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined Oct 22, 2008
2,719 57 145
Karibu sana kwenye Jukwaa la great thinkerz.Natumaini tutajifunza mengi toka kwako vile vile kutoka kwetu.
 
B

Big man

Senior Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
119
Likes
2
Points
35
B

Big man

Senior Member
Joined Sep 21, 2011
119 2 35
Habarini waungwana wa jamii forum, jina langu ni
Mcharuko au Dada mcharuko au shangazi mcharuko!
Naomba mnipokee humu ndani.
mcharuko, unatabia mbaya unasema hodi wati ukondani? Rudi kajifunze ndo urudi, kwanza umeingia na via2, toka na kwambia tokaaaaa.....
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,211
Likes
9,798
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,211 9,798 280
karibu mkuu.jiskie utakavyo.mia
 
Mcharuko

Mcharuko

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2011
Messages
207
Likes
43
Points
45
Mcharuko

Mcharuko

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2011
207 43 45
mcharuko, unatabia mbaya unasema hodi wati ukondani? Rudi kajifunze ndo urudi, kwanza umeingia na via2, toka na kwambia tokaaaaa.....
Duh! unavyonikemea kama pepo vile, kumbe nimekuangalia vizuri
nakuona na wewe una kamba mguuni kama mimi!
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,671
Likes
1,182
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,671 1,182 280
Karibu sana....mpaka chumbani.
 
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
13,664
Likes
5,636
Points
280
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
13,664 5,636 280
Karibu sana..lakini ilo jina Mcharuko!?! Hopefully hutakuwa mcharuko kweli, maana utafanya raia wakucharukie sana humu.... Karibu sana.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
mcharuko, unatabia mbaya unasema hodi wati ukondani? Rudi kajifunze ndo urudi, kwanza umeingia na via2, toka na kwambia tokaaaaa.....
msamehe bure, ana hamu sana.
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,004
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,004 280
Habarini waungwana wa jamii forum, jina langu ni
Mcharuko au Dada mcharuko au shangazi mcharuko!
Naomba mnipokee humu ndani.
karibu sana mcharuko wangu ila usije leta mcharuko wako humu ukasema ulikuwa hujui sheria gonga hapa ili uwe safe
www.jamiiforums.com/rules.php
 

Forum statistics

Threads 1,235,909
Members 474,863
Posts 29,240,266