hodi mwana wa mwenzenu

Agonza

New Member
Nov 16, 2010
1
0
jamani hodi, tena hodi, nipokeeni basi jamani wenye mpoooooooo?? hodi mpaka ndani mbona kimyaaaa he! haya me ndo nakaa kwenye mkeka hvo nasubiri wenyeji.
 

Edgartz

JF-Expert Member
Feb 26, 2010
241
195
mbona unaharaka sana haya karibu ingia hadi sebuleni ila chumbani kumejaa karibu sanaaaa!
 

NewDawnTz

JF-Expert Member
Nov 15, 2010
1,669
0
Karibu ila mwendo punguza maana waweza jikuta chumbani atiii wakati......karibu sana kwenye kisima cha mawazo mbadala na usilete mambo ya mwembe mawazo chumbageni Tanga mpaka story za mama nanihii na baba nanihii wanavyopiga kelele usiku wakati wakiwa wanatafuna muwa. KARIBU
 

Katavi

Platinum Member
Aug 31, 2009
41,347
2,000
Mmmmmmh haya karibu, ila hiyo avatar!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 

hashycool

JF-Expert Member
Oct 2, 2010
6,592
2,000
jamani hodi, tena hodi, nipokeeni basi jamani wenye mpoooooooo?? hodi mpaka ndani mbona kimyaaaa he! haya me ndo nakaa kwenye mkeka hvo nasubiri wenyeji.

ushanipata mbona! hicho chiuno chako?
 

Little John

JF-Expert Member
Oct 16, 2010
215
170
Karibuuuuuuuuuu ndugu yetu Agonza, kwa kweli umefika kwa wana JF, karibu utoe HOJA.
Hiyo avatar!!!!!!!!!!!!!!
Kweli karibu, karibu kweli kweli.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Similar Discussions

Top Bottom