Hodi mpaka sebuleni

Egwugu

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Posts
17,558
Reaction score
8,555
Haki ya Mungu napiga hodi tena kwa nguvu...ba mods,ba nkima,ba ngosha,ba miyala,mwapanga?molemola?monile?subay?amang'ana yawe?mulimu?

Ukivukwa na nguo sharti uchutame ....Hodiiiiii wanajamvi.
 
karibu ulikua wapi.
Join Date : 16th March 2011

Posts : 1,283
Rep Power : 23
 
Jamvi letu hili na lidumu milele,niwatake radhi wana Jf wote kwa kutokutoa salaamu ya kimember namna hii kutokana na sababu lukuki,nawaombeni tuendelee kuwa pamoja katika hoja,vitimbi,mikasa,mipasho (habari) na katika harakati tofauti ikiwa ni kutengeneza umoja,kuamsha hamasa na kujenga fikra kama ma great thinkers.

Nawashukuru sana...much regards to you all,much love!!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…