Hodi kwenye game


D

davidmimbi

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18
Likes
0
Points
0
D

davidmimbi

Member
Joined Nov 1, 2010
18 0 0
Nimeingia kwenye jamii forum kwenye kipindi kitamu ambapo CCM inagalagazwa kama mbayuwayu.........washikaji wamemwachia JK limfie mkononi? Anyway' Hongera sana Chadema, mmeonyesha njia,mkawakabe koo vizuri katika utendaji tuone mabadiliko. Viva Tanzania
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
351
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 351 180
Nimeingia kwenye jamii forum kwenye kipindi kitamu ambapo CCM inagalagazwa kama mbayuwayu.........washikaji wamemwachia JK limfie mkononi? Anyway' Hongera sana Chadema, mmeonyesha njia,mkawakabe koo vizuri katika utendaji tuone mabadiliko. Viva Tanzania
Karibu sana...
Umefika kipindi ambacho kinaonekana kitamu, lakini huko nyuma yamefanyika mapigano sana hadi kufika hapo!
Karibu, pitiliza chumbani ubadilishe na kunawa, then uje ukumbini utujuze watoka wapi, na ni wa jinsia gani!!
 

Forum statistics

Threads 1,250,676
Members 481,436
Posts 29,741,384