Hodi jf


Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
Habari zenu wakuu,nimesoma sn post za humu na zimeniponya maradhi yangu,nimeamua kuhamia rasmi,naomba kuwakilisha.
 
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,581
Likes
836
Points
280
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,581 836 280
Karibu Cantalisia; Fr Fillipe hajambo? Ila kama unamtafuta Salvador mimi sijamuona bado!
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
38
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 38 145
Karibu sana. Ulikuwa unaumwa nini? Umepona kweli? usije kutuambukiza bure
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,181
Likes
113
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,181 113 160
Habari zenu wakuu,nimesoma sn post za humu na zimeniponya maradhi yangu,nimeamua kuhamia rasmi,naomba kuwakilisha.
Karibu ila ujiandae kujenga hoja kama mtu aliyeenda shule au kifupi uwe greater thinker na usiwe wale wanaopigwa ban na kuja ID mpya.
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
30
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 30 135
Karibu sana
 
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
Karibu Cantalisia; Fr Fillipe hajambo? Ila kama unamtafuta Salvador mimi sijamuona bado!
Hajambo mkuu ila tu mtata si unamjua yule mzee wa mamood!!!
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,773
Likes
1,455
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,773 1,455 280
Karibu sana mjengoni JF.
 

Forum statistics

Threads 1,237,745
Members 475,675
Posts 29,299,282