Nimeamua kujiunga nanyi wadau baada ya kuwa mfuatiliaji wa mda mrefu kwa huu uwanja wa mawazo na fikra yakinufu... Ndugu zangu kuna watu wananikosha sana kwa uchambuzi wao,,,,
mzizimkavu/mbuzi mzee/ niataomba ushirikiano wenu, asanteni sana.
Nimeamua kujiunga nanyi wadau baada ya kuwa mfuatiliaji wa mda mrefu kwa huu uwanja wa mawazo na fikra yakinufu... Ndugu zangu kuna watu wananikosha sana kwa uchambuzi wao,,,,
@MziziMkavu, @Mbuzi Mzee...ninaomba ushirikiano wenu, asanteni sana.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.