Hodi Jamvini


N

Ngwena

Member
Joined
Feb 5, 2010
Messages
30
Likes
1
Points
0
N

Ngwena

Member
Joined Feb 5, 2010
30 1 0
Mgeni siku ya kwanza....................., natumai nitapata mapokezi mazuri.
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
Mgeni siku ya kwanza....................., natumai nitapata mapokezi mazuri.
kabisa na mimi ndio niko shift mapokezi leo...utapenda kula nini?
 
Sipo

Sipo

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2008
Messages
2,146
Likes
41
Points
0
Sipo

Sipo

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2008
2,146 41 0
kabisa na mimi ndio niko shift mapokezi leo...utapenda kula nini?
Mimi nitakuja na mgeni please tuandalie ugali na maziwa ya mtindi
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
Mimi nitakuja na mgeni please tuandalie ugali na maziwa ya mtindi
hakuna tatizo......kwa kuwa mmeamua kula suti (ugali&maziwa) nitaandaa
 
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2009
Messages
2,555
Likes
10
Points
135
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2009
2,555 10 135
hakuna tatizo......kwa kuwa mmeamua kula suti (ugali&maziwa) nitaandaa
Teh teh teh FULL SUTI, mwaya karibu mgeni lakini siku ya pili ushike jembe ukalime.
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,487
Likes
926
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,487 926 280
Teh teh teh FULL SUTI, mwaya karibu mgeni lakini siku ya pili ushike jembe ukalime.
No sio kesho,leo leo akalime !!!!!!!!!!! unasema akalime kesho akiamua kuwa mgeni sehemu nyingine si atamaliza wiki bila kufanya kazi? Hata hivyo karibu sana.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
karibu sana babaake.
jiskie home!
 
Sipo

Sipo

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2008
Messages
2,146
Likes
41
Points
0
Sipo

Sipo

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2008
2,146 41 0
karibu sana babaake.
jiskie home!
Mpwaaa umerudiiiiiiiiiiiii, nina furaha sana kukuona jamvini kaka
Karibu tena bra

Nitakuja na mgeni, Preta ameahidi kutuandalia ugali - maziwa then ataenda kutununulia soft drinks Le Barbie au VIP
 

Forum statistics

Threads 1,237,158
Members 475,462
Posts 29,279,830