Hodi Iringa....

Hodi Iringa....

karibu hapa mtwivila.

ah Mtwivila huko mbali, karibu hapa jirani na msichoke.... maeneo ya Mwembetogwa ...ukifika ni-dip maana naweza kuwa bado niko huku kitanzini...... Kongosho tunaweza onana hapa miyomboni? siku ile ulinikimbia kwa mama siyovela kwenye hot chair..... au twende ccm?
 
Last edited by a moderator:
ah Mtwivila huko mbali, karibu hapa jirani na msichoke.... maeneo ya Mwembetogwa ...ukifika ni-dip maana naweza kuwa bado niko huku kitanzini...... Kongosho tunaweza onana hapa miyomboni? siku ile ulinikimbia kwa mama siyovela kwenye hot chair..... au twende ccm?
hapa kweli kuna wenyeji......
 
tukutane New Miami Bar pale darini nyama choma ya kuku, mbuzi, ng'ombe, supu ya moto na michemsho
masaa 24...screen kuubwa kama kuna mechi muhimu huwezi kukosa. pana wachaga wanachoma nyama
nyanda za juu kusini hakuna mfanowe. Gangilonga kuna +255 pub, ila hapo ubishoo mwingi madenti toka
RUCO na TUMAINI wanauza sura. Kama hupendi fujo yaani unapenda utulivu kwa sana fika Hill top ipo Wilolesi.
miami inategemea na mtu na mtu mwingine atakuambia umempeleka kwa wahehe na wabena....but kwa nyama ni poa sana
 
Nimeona Kalenga napo sio pabaya. Nakula hapa then naenda kubeba mizigo yangu nihamie hapa
 
Mbona jana nilikuwepo embalasasa sikukuona?ila usijali karibu kwetu huku mwangata maeneo ya isoka ni uswahilini lakini utazoea tu!
 
karibu sana mwang'ingo mkuu!...

nitumie namba zako kwa pm ninaahidi kukulaki
 
Iringa Ipi?Unajua ISMANI,TANANGOZI,MBALA MAZIWA NAZO NI IRINGA.Kama ni Iringa Municipal, karibu Gangilonga, twisters muhimu kwenda kupal,

Hapo mbalamaziwa ndo kituo cha kwenda malangali, kuna guest house inaitwa zimbabwe hotel kulala ni buku tatu, ha ha! Noumer!
 
Back
Top Bottom