Hodi humu ndani

Pununkila

Senior Member
Jan 7, 2021
138
500
Salama wana Jamii Forums...kwa miaka mitano nimekuwa napita humu kimyakimya nakula nondo za maana ubongo unashiba....mwaka huu nimeona ni vema nami niwe mwanachama hai...
 

Mokaze

JF-Expert Member
Aug 3, 2018
8,059
2,000
Salama wana Jamii Forums...kwa miaka mitano nimekuwa napita humu kimyakimya nakula nondo za maana ubongo unashiba....mwaka huu nimeona ni vema nami niwe mwanachama hai...


Karibu sana ndani ya mjengo wa jf,

Hivi Pununkila maana yake nini??
 

MzeeMpya

JF-Expert Member
Dec 19, 2019
360
500
Salama wana Jamii Forums...kwa miaka mitano nimekuwa napita humu kimyakimya nakula nondo za maana ubongo unashiba....mwaka huu nimeona ni vema nami niwe mwanachama hai...
Karibu Jf. Na jaribu udumishe mila na desturi za kitanzania kwa kuchangia kwa afabu na heshima. Wapuuzie wanao tukana na kukejeli. Jaribu usiige mabaya ya hapa janvini.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom